Ushuhuda wa kweli wa kilichonipata

Duh huki jf kumbe kuna watu washapitia milembe...?
 
Acha kwanza niulize swali kabla sijasoma comment zawengine hivi kipindi chote hicho ulichokuwa unamuhonga pesa alikuwa anakupa napapuchi?
 
Acha kwanza niulize swali kabla sijasoma comment zawengine hivi kipindi chote hicho ulichokuwa unamuhonga pesa alikuwa anakupa napapuchi?
Sikuwahi kumgegeda, nikiwa nae akili inaruka, ninakuwa nimekutana na malaika, mimi ni kumsikiliza yeye tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…