Ushuhuda: Freeman Mbowe ni kiongozi dhaifu

U must feel sorry for what u have as a leaders huko kwenu opposition, maana kama isingelikuwa kwa juhudi za watawala Tanzania would stink and sink..!!
Unasoma PhD ama "permanently head destruction".?
Angalia hapo juu makosa yako ya uandishi halafu utuambie kweli kuwa na mtunga sheria kama wewe hii nchi maana yake ina stink na ime sink tayari?
1. U!!!
2. u have as a leaders!!!!
 
Kabla hata sijaendelea kusoma walaka wako, ebu apa kikamilifu acha kutuzuga kwa kukwepa kuapa kwa mujibu wa kifungu cha sheria uliyoitaja hapo juu.
 
Samahani wewe mdada mbowe ni ndugu ama muheshimiwa?
 
halafu sa hiv july umekuwa Binti,Ntokejee a. k. a unatafuta kiki, yaan Mbowe inao yesha ulikuwa unampenda sana, tena sana, ila ndio hivyo imebaki story, kulalama kwako hakusaidii kitu, pole
 
Like za kutosha
 
Kiukweli wasiouelewa upinzani wa nchini hapa wako gizani.nikikumbuka gia ya angani na gia iliyoingizwa ndiyo tuliyohubiliwa kua haifai,napata ukakasi wa huyu jamaa unaemzungumzia hapa.kuna vimambo wanafanya haihitaji hata elimu kubwa kumtambua huyo jamaa,uko sawa mama!
 
Hongera sana Juliana Shonza kwa kuuanika ukweli huu, wanachadema wengi ni watu wa kutii na siyo kuhoji! watu wote waliojaribu kuhoji mambo waliambiwa wasaliti cc zitto kabwe,kitilla mkumbo,mwigamba,shonza,slaa nk..waliitwa wasaliti na wakafukuzwa; huo ni wizi,ufisadi na udikteta, sasa unaanzishaje UKUTA wakati wewe mwenyewe ndani kwako kuna wizi,ufisadi na udikteta?? si unafiki huo?? hata kubadilishwa kwa gia angani nani alibadilisha?? kulikuwa na vikao? kulikuwa na mikutano ya hadhara kuuliza wananchi maoni yao? democrasia gani hiyo!!
mtu yeyote makini na anayeweza kuhoji anaweza kuyatambua haya, labda awe na maslahi binafsi
muacheni magufuli afanye kazi, waacheni wananchi wafanye kazi,hatutaki siasa muda huu
sasa hata siasa mngezifanya kuhusu mambo ya msingi basi, angalau mngezungumzia VAT kwenye utalii,katiba mpya ningewaelewa kidogo...
hivi kwenye ile hukumu ya kesi ya mwangosi kiongozi gani wa chadema alihudhuria? mbona hatujasikia hata tamko la chama?? acheni mambo yenu bwana
nimehama chadema rasmi! bado kurudisha kadi tu
 
[emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yani Juliana Shonza ni jembe huko CCM?
Mkuu,kama huyu ni jembe huko chamani,kuna uwezekano akawa pia yupo kwenye think tank yao.
No wonder hatupigi hatua mbele bali hatua za kurudi nyuma.
 
She is incapable squared!!!!!! Una bora ata usingeenda shule maana ulichokisoma hujui ata kukitumia kwa ufupi tu hujielew ivo yan!!!!!!!!! Elimu yako ni ushenzi mtupu!!!!!!!!!!
 
Kaz kweli kweli!!!! pamoja na li phd lako huo c ushuhuda ni mtazamo!
 
Hahaha...pentekoste, zombie, Phd (japo sijajua Phd ndio mdudu gani)...Eti na huyu nae anasoma PhD, Africa is sick.
 
Kwakuwa una ka smart phone nais una uwezo wa kupata milo miwili kwa siku Bila shaka!!!!!! Lakin unachokiongea na hali halisi ya wa Tanzania maskini walio wengi huon kuwa ww ni msaliti mkubw kwa nchi yko?????? Usijifanye mchambuzi kumbe we mbuzi tu umandika pumba apo amna cha maana!!!!!!
 
sawa kaka hayo ni maoni yatokanayo na fikra zangu finyu kaka
 
U must feel sorry for what u have as a leaders huko kwenu opposition, maana kama isingelikuwa kwa juhudi za watawala Tanzania would stink and sink..!!

The real question is why are you volunteering to advise your opponents? If all you are saying is true re. udhaifu wa Mbowe, one would expect you to be rejoicing for a "job well done" if he remains in control of CDM - because you guys are working day and night to weaken the opposition. Right? What am I missing? And what makes you think that the people you are trying to advise will listen to you? And why should they listen while they clearly know yours is a project to drive them to extinction? This is pretty much like Hillary Clinton offering political advise to Donald Tump and/or vice versa and expect the opposing party to heed to the advise. We are indeed living in strange times. By the way, do you consider yourself a competent politician?

Ps. Just out of curiosity. Why did you choose to list your qualifications here upfront? It is not like it is illegal or I care. A sign of weakness? A defensive mechanism? What are you defending yourself from? Plus the "Masters on sociology"[sic] that you claim to carry on your shoulders. Clearly you have more than one degree at master's level, if I understand what "masters on sociology" [sic] means. How many degrees in sociology do you have exactly? Why did you decide to get more than one master's degree in sociology?
 
TANGANYIKA HAKUNA SIASA KUNA WACHUMIA TUMBO.HAIWEZEKANI MTU UMEMTOA KISIASA BINTI MDOGO ANAHAMIA CHAMA CHENGINE KWA MASLAHAI VILE VILE ANAKUVUA NGUO BOSS (ULIEMTOA TONGO) MBELE YA MITANDAO YA KIJAMII. jifunzeni upinzani wa kipemba.MIAKA 100 ijayo watu watabaki kushikamana .Kitimba kwiri kama hiki hakifai kwa mchuzi wala kwa dawa kama tunguja vile
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…