Mkuu
Free ideas,
Una haki ya kusema hivyo. Lakini umeeleza jeshini hakuna cha dscussion kama ilivyoagizwa ni hivyo, sasa SWALA ni kwamba hawakuelzwa majukumu yao ktk hiyo operation. Kama wanajeshi wanafanya walichoelezwa na makamanda wao na hawawezi fanya vingine basi wangepewa very clear mission basi haya mambo yasingetokea. Nina wasiwasi na hao viongozi wao hasa mkuu wa operation. Hawakuelezwa what should be achieved and under which conditions!
Kwa kifupi ni kwamba hata iwe jeshi kama kuna clear mission haya makosa hayawezi kutokea. Pili lazima tujue na viguma kwa watanzania kufanya vitu vya kutumia akiri na kuwaza zaidi. Watanzania hasa wale ambao wako ktk nagazi za uongozi iwe siasa au hata nje ya hapo SWALA LA KUTUMIA AKIRI NYINGI NA KUWAZA HALIPO what counts first ni je kuna CHOCHOTE HAPA!!!!!!!!
IT IS A SHAME KUWA NA WASOMI AMBAO HAWAWEZI KUTUMIA AKILI KIDOGO KUFIKIRI KABLA YA KUTENDA KITU. WASOMI WETU THEY CANNOT DELIVER ANYTHING AT ALL. HII NDIYO TANZANIA YA SASA. MWALIMU NYERERE MASIKINI AMEONDOKA NA TANZANIA TUNAYOYIJUA!!!!!