Ushawahi kutapeliwa na rafiki yako wa karibu

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,395
2,000
Mimi rafiki yangu alikuwa anakuja kwangu ananikopa million tatu Nampa bila riba, anarudisha, siku nilipata shida nikamkopa nilikoma. Alinipa hela VIZURI Ila baada ya week akanifata kageuka anasema hela sio yake hivyo kila million niilipie laki moja. Na Ile hela nikawa siipati kila week namlipa laki tatu Hadi nikafilisika. Nikaja kugundua kumbe kile kipindi ananikopa Ni alikua anajenga namna ili Mimi nikipata shida nimkope yeye ili animalize.
Pole sana,ila hiyo dhambi huwa inamrudia yeye
 

arlafat

JF-Expert Member
Jul 3, 2019
839
1,000
Best friend wangu nilimkopesha laki mbili, saivi tukiwasiliana anajifanya hakumbuki, miezi sita sasa. Sijui anafikiri nimesahau?Huu uzi umenikumbusha namkumbusha leo leo
Uyooo sioi best friend n muhuni m 1 tu
 

kitariko

JF-Expert Member
Feb 27, 2014
401
500
Ukisoma comments za huku unatapata kitu cha msingi sana.Kma kweli umeamua kukopesha kopesha hela ambayao hata ikipotea iskuumize kichwa ,Pili ni vema kushika hata mali zake kama Bond.Wengi wamelia
 

arlafat

JF-Expert Member
Jul 3, 2019
839
1,000
Mie nilitapeliwa karibia milion nne yaani nilipata hadi vidonda vya tumbo marafiki sio wazuri haki vile. Nikionaga story kama hizi uchungu unanianza ghafla.Ila nimemuachia Mungu maana Biblia inasema Kisasi si juu Yetu,Yeye Mungu ndo atalipa.
Uooo msamaha utazidi kukutesa Sana
 

arlafat

JF-Expert Member
Jul 3, 2019
839
1,000
Mie nilitapeliwa karibia milion nne yaani nilipata hadi vidonda vya tumbo marafiki sio wazuri haki vile. Nikionaga story kama hizi uchungu unanianza ghafla.Ila nimemuachia Mungu maana Biblia inasema Kisasi si juu Yetu,Yeye Mungu ndo atalipa.
Uooo msamaha utazidi kukutesa Sana
 

Aiba

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
1,114
2,000
Mimi ndio nadhurumika kila siki sababu ya huruma yangu.Kuna jamaa alinizima 80k yangu kipindi hicho tena alinikopa kwa kulia mno.Majuzi corona imepiga tena kazini kwao wakakatiwa mshahara hana hata mia na ana familia.Akanililia ikabd nizame account yangu ya saving nikampa 500k.Aisee tangu mwezi wa nne mpaka leo hii kauchuna dadeki.
Naitamani roho ya ukauzu kwenye hela inivae.Binadamu washenzi mno.
Kwenye pesa saiz simwamini mtu katu.

Sent from my SM-J730GM using JamiiForums mobile app
Umeazibiwa sababu hukusikia kibao cha kwanza ulichopigwa
 

IBRA wa PILI

JF-Expert Member
Oct 12, 2017
771
1,000
Mshkaji wangu sana mwanangu sana anakofanya kazi palisimama kutokana na azabu ya serikali so mkewe yupo hospital aksema niazime 50k tukishafungua nakulipa ni mwezi ujao tu akaleta camera ya bondi nikamwambia hapana chukua pesa then muda ukifika mkifungua niludishie kiroho safi na iyo canera baki nayo we mwanangu sana.
niliona camera kama tunauziana ivi na ile ela nikaacha kulipa bili ya maji nikampa yeye nilijua nikichukua camera ndio kaniuzia na camera yenyewe ni vidogo ivi. Muda ukawadia kimya muda unakwenda kimya aisee nikienda kwake ana Samsung mpya Mara kachange ana iPhone mpya Du moyoni najiuliza mshkaji akumbuki den langu alafu anasema kabisa hii niliagiza dar 350k hii simu. khaaaa kudadadeki napata hasira moyoni kumbuka ni manager wa longe kubwa tu 50 kwake sio tatizo.
Kuna siku nikasema ngoja nimkumbushe mwana ile ela vipi anajibu biashara sio nzur kabisa mbaya sana khaaaa wakati anavyotumbua namuona nikamfata akanipa EF 10 yani kibishi duuuuuuuuu moyoni nikacheka mkikaa utaskia uyu demu namuandalia 20k naenda chapa da Kuna siku ananiambia kama unahitaji demu niambie kila kitu nagharamia Mimi ahaaa nikamwambia kabla ungenipa kwanza ile 40k iliyobaki kimasihara ivi naongea anaijbu sasa ile tulia tu ntakupa ile bili ya maji ikanijambia ikabidi nikope nilipe moyoni iliniuma na inaniuma toka mwez Tisa 2019 mpaka Leo 2020 hii wa Tisa it means mwaka kimya sijawai kumbusha tena. Ila juzi kupitia twita nimeona post ya Mo dewji mikopo inaua urafiki na huo ndio ukweli japo bado tupo ila ishu ya pesa nimekaa mbali never.
Kuna mjeda kazama na 75k yangu piga simu apokei mesag ajibu uyu nilimpa nikijua kwa kazi yake akuna longo longo atanilipa 0-0 Amna kitu akuna maandshi utadai wapi nikapiga chini life goes on
.MIKOPO INAUA URAFIKI.
√√√√√√√√√√√√√√√√√√
 

mbwe

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
533
1,000
Mm nilishatapeliwa na jamaa niliekua nae laki tatu ,aisee ingawa nacheka nae kwasasa Ila tokea anifanyie huo uhuni sijawah mkubal hata cku moja ingawa na yeye analijua Hilo kuwa simkubal kabisa so kilichobak hapa Ni urafik wa kinafki tu.

Na Nina mpango wa kumfungia vyoo jumla maana pesa ya kunilipa anayo Sana tu sema dharau na mazoea.

Kuna kenge mwingine nilimkarijisha kwangu no iliish nae vzr Sana Zaid ya wiki moja anakula anachotaka anakunywa anachotaka ,siku nimeenda job akachukua simu yang mpya kabisa ilikuwa haina hata mwez ,akachagua pamba zangu Kali zote akasepa na akaniblock mazima .Ila huyu najua tu ipo cku ntaonana nae tu na tutamalizana kibingwa yaan afe kipa au afe beki.

In short kwasasa sitak urafik na mtu yeyote na sitak mtu akanyage kwangu au mtu kuniazima pesa ,sitak Zaid tukikutana tupeane hi bac shobo zingine sitak kabisa na nawashukuru maana wamenifundisha ukauzu ambao sikuzaliwa nao
 

kajojo

JF-Expert Member
Jun 9, 2012
2,659
2,000
..niazime tuu..ntakurejeshea mshahara ukitoka mwisho wa mwezii.

..niazime tuu..ntakurejeshea ....kikoba kikivunjwaa

..niazime tuu..ntakurejeshea . kuna hela nategemea kupata wiki ijayoo
Hizi kauli hizi mnh, ukija kumkumbushia ugomvi wake unakua kama vita ya 4 ya dunia
 

kajojo

JF-Expert Member
Jun 9, 2012
2,659
2,000
Sijawahi kutapeliwa ila nimejifunza kwa wezangu waliotapeliwa, sasa kuna bro wangu mmoja tulikua tunafanya kazi kampuni moja ni mtu wa starehe sana,,na tunaaminiana sana, sasa kuna siku kaja kunikopa hela 1M, nilichomjibu hakuamini masikio yake nikamwambia unaweka bond nini, akaanza kuleta habari za kujuana kwamba atarudisha mapema kama wiki 1 hivi, nikamwambia kwako kuna TV kubwa tu LG55inch weka bond nikupe hela, na kwa vile umeomba wiki 1 mimi nakuongezea wiki 1 ikipita hapo tusitafutane kuhusu TV, wiki ikakata ya kwanza namchora tu akila bata kwenye ki IST chake tena mda mwingne tukiwa wote tunakula bata na wala simkumbushi kuhusu deni lake,, ikabaki siku 2 wiki ya pili iishe ananiletea nusu deni eti 400K nikamkatalia, nikamwambia fata makubaliano, siku zikapita TV nikabaki nayo, nikaona inanikosesha amani tu nikiwa nayo nikaiuza mil 2, mpaka leo jamaa hatuongei kanichunia. anapambana na hali yake huko na mimi napambana na hali yangu.
Ulimuweza
 

kajojo

JF-Expert Member
Jun 9, 2012
2,659
2,000
Mimi siju niseme nilitapeliwa au nilidanganywa hata sijui ikoje hii ila roho inaniuma mpaka leo.

Mwanzon mwaka huu nikiw nafanya kibarua kampuni X bos wangu alikua na friend wake ambaye naye anamiliki kampuni Y.Zote zinajihusisha na kandarasi za IT.Ikatokea tumezoeana sana na frnd ake bos mwenye kampuni Y.Ni kampuni sio kubwa snaa ni za kawaida tu.Kilichotufanya kuzoeana na mshkaji ni baada ya yy kugundua pale ofsn ndio nimekua na take charge ya mirad kuanzia kuomba tender mpaka execution.Bos yy ana deal na yale yalio nje ya uwezo wangu like zile tender za kupika mezan ambazo u need to utilize connection zako kwa washika dau walioko kwenye taasis zinazohitaji huduma ila hiz za ushindan mm ndio nakomaa nazo.

Basi bwana kwakua jamaa alikua ana tatizo upande huo hasa wa kuandaa competitive documents, hivyo kaz kwake ikawa ni za nadra nadra tu mpaka siku aliponitafuta.Akanieleza A to Z alichokua nataka nimsaidie.Ofcz i was no body kwenye kampuni yetu, kazi nying ila wako mshahara tu hata ufanye ku acquire mrad wa 300m.
Kipind ananitafuta nilikua napambana na miradi miwili ya taasisi moja ya serikali iko mikoa tofauti.Baada ya kunililia sana shida na kutoa ahadi za hapa na pale tukafikia makubaliano nimfanyie kaz ya ku apply bid same same nilizokua naziomba kupitia kampuni yetu.

Maneno yasiwe mengi , nikampigia kazi (ofcz kile nilichokifa ya kwa kampuni yetu X nikaki boresha zaid nikakitumia kwa kampuni Y ya mshkaji) kwa makubaliano kwamba akipata tender yangu ni 1M kwa kila mradi kama fee.Pia nita execute mwenyewe mwanzo mwisho (hapa kuna agreement ambazo nilimu ensure kua nitamsaidia ku maximize profit kwa ku lower expenses as nilikua na magumash zangu za ku access grey market so same products OG unazipata kw bei chee kwakua delears wana namna zao za ku kwepa taxes) .hapa tukawa n makubaliano ya kulipana kivingine so jumla ikaja kama 5m.

Mungu si athumani jamaa akaikwaa miradi miwili .ofcz haikua mikubwa Cz ilikua na grand total ya 79M.
E bwana eee toka hapo simu zikawa hazipokelewi.Nikaja kumpata kashamaliza miradi na kashalipwa.
Nadai changu (zile 2M sasa za kumpatisha miradi) akaanza stori mara bank accntza kampun alikua ame over draft mara nin sijui daah..nikaona isiwe shida inawezekana Mungu kaniadabisha maana mm nili snitch chama langu nikampa deal mdau mwingine ...naye kaniliza.Ila kwakifupi jamaa ni kama kanitapel maana mpaka leo ni stor ingawa ana kiri ninamdai na akipata atanipa ila mpaka na post hii mtanzania mwenzenu 0-0 .Roho huwa inaniuma sana.

NB.
Alivyomjinga sasa mwez uliopita akanitafuta nimjazie tena document..Dah..mjini akil nguvu kijijin
Hana hata haya mxiuuu,
Kwahiyo na wewe ukamjazia au........
Nimejikuta hasira napata mimi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom