Ushawahi kupewa msaada wa gari (lift) ukakosa uhuru?

Ushawahi kupewa msaada wa gari (lift) ukakosa uhuru?

Nilishawahi kupewa lift na baadaye mwenye gari akawapa watu wengine lift.

Hao watu wengine walikuwa ni wadada ambao tulikuwa tunafahamiana kwa salamu tu.

Siti ya mbele ya abiria ilikuwa na mtu na mimi nilikuwa nimekaa siti ya nyuma. Wale wadada walikuwa watatu.

Baada ya majadiliano ya utani, ikaonekana mimi ndiyo Mwenye nguvu za kumpakata mmoja wapo wa hao mabinti.

Dah! Safari ilikuwa ngumu, ukichukulia kwamba ndiyo damu ilikuwa inachemka vibaya na binti niliye mpakata alikuwa amevaa gauni la kuteleza lakini pana. Dah! Nikama tulikuwa uchi.

Bahati nzuri au mbaya tulishukia sehemu moja na nikachukua namba ya yule binti. Kilichofuata baada ya siku mbili tatu ni siri ya kitanda.
 
Nilipewa lifti tukakutana Na mwenye gari njiani akasimamisha swali kwa Dreva huyu nani? Ohoo tunakaa nae mtaa mmoja. Bossi piga chini gari yangu si ya kubeba abilia piga chini. Kama masihara nikashuka wakatembea mtu na bosi wake.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Daah pole sana
 
ndio unapewa lift na unapiga na honi pipipipiiiii
 
Siku ya kwanza.
Niende moja kwa moja kwenye maada, Je ushawahi kupewa msaada wa gari yaan "lift"?...
Nakumbuka ilikua mwaka 2008 kipindi hicho nipo kidato cha 4, majira kama haya yaan kipindi cha mvua.

Siku moja natoka tuu mida ya asubuhi mvua hiyo nayo inanyesha, mvua ilikua kubwa sana kiasi kwamba hakuna gari la abiria pale kituoni,Ghafla kuna gari ilipaki pale kituoni nikaitwa nikaona bahati iliyoje hii[emoji28]...
Kuchungulia ndani namuona msichana ambaye ni jirani yetu pale mtaani akiwa na mama yake, nikaambiwa panda twende, bila kusita nikaingia ndani ya gari,

Nilifarijika sana maana ile mvua ilikua ni balaa, pia huyu binti alikua akisoma jangwani nami nilikua Azania,hivyo tulitenganishwa na ukuta tuu, hivyo nilipata moyo zaidi kuona nitafika shule salama Salmin..

Baada ya kama km 20 hivi nikaona gari limekua kimya sana, ni vema nikaanzisha maada ili tusahau safari, nikaanza kumsifia yule binti kwamba ni mfano wa kuigwa pale mtaani kwetu, hana mambo ya ajabu ajabu kama wadada wengine[emoji28]...
.
Yule mama alipunguza mwendo wa gari akageuka nyuma kunitizama, mama wa watu macho yalimtoka akafura kwa hasira[emoji849]... hakuongea neno lolote mpaka tunafika shule,

Nilipatwa na maswali mengi sana, nilifanya kosa kuanzisha ile maada? Kwanini yule mama alibadilika ghafla kwa wajihi wake? sikupata jibu, nikakausha tuu.

Siku ya 2
Baada ya usafiri kua shida sana kutokana na mvua, tuliambizana na wenzangu tutembee kutoka Tandika mpaka Temeke huenda tutapata gari,
Mdogo mdogo mpaka Temeke pale karibu na hospitali ya Temeke, abiria kibao wamejaa ghafla gari aina ya defender la polisi likapaki pale,
Mwenzetu mmoja akatoa wazo tupande lile gari maana ni mali ya uma, pia kama gari ni la uma basi litatufikisha safari yetu kutoka Temeke mpaka Azania , kumbe kweli gari lilikua linaenda muhimbili bhana baada ya kumsikia askari aliyekua nyuma kule kama sisi[emoji28], bahati iliyoje hii
Baada ya kufika mataa ya VETA dereva alinyoosha moja kwa moja mpaka karume, tukaomba kushuka wakagoma, askari mmoja akawaomba basi tukashushwa pale boma, safari ikaanza kutembea kupitia mchikichini mpaka Azania...
Toka siku hiyo sikuwahi kuomba msaada wa lift,
We jamaa nakushukuru kwa kunipatia kicheko cha asubuhi.
Mi najiuliza ni kitu gani kilikusukuma mpaka uanze kumsifia huyo mwanafunzi mwenzako.??
Wewe Ulitaka sifa na huyo B Mkubwa alikushtukia na akakudharau. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom