Kwa haraka haraka ulihisi madonda hayo yametokana na nini?Sikuhizi kuna style moja
Wanakupa utom....e tu huku kwenye maziwa anagoma kunyofoa nguoo
Ndugu kuna mmoja niliforce bahati nkamhakikishia nampa 20 badla ya 10k
Kufungua nguo madonda kama yote yamezingiraa maziwa juu chini....tukabywa nkaset saa alarm baada ya dk 15 ikaita kama simu imepigwa
Nkamwambia hny nafika hapo afrikasana hip 2022..akasema hurudi hny akanza kunihold nkamwambia kama huaminishikaa hii 10000 tukigongana namalizia 10000 nkaacha bia nzima nanusu yangu....
Nimepanda basi kufika mwenge nkamusms malov yaan sis kapata shida huku wewe malizia hioo bia mpenzi...
Duduloteee lililala chini siku 3 sinahamuu
Kupiga mzoga we unaweza?Kwahiyo ukupiga?
Ahahah acha izo karibu tushareDaah nina visa kadhaa ila nimesahau sina cha kufanya sio hiari yangu.
Dh hatariAhaha watu wapo kazini hakuna kupoa
Hapana siwezi jombaaKupiga mzoga we unaweza?
Ahahha unafika wapi?ukishtuka haya
We fanya yafuatayo
Mpe mzigowake
Hakikisha chumba umelipa
Hii nayo n ibadaa jaman wale mabinti unawapa 10000 alafu walipe chumba 7000 mbinguni hufikii
Nayafikiria mkuu mpaka keshooo maana kule chini kulikuwa kweupe ila mapajani kwekunduu sasa sijui msuguano ama ndioo madonda yetu nayooKwa haraka haraka ulihisi madonda hayo yametokana na nini?
usiwashe taa mie sipendi mwanga na sijazoe mwanga,Je ulishawai mkimbia mwanamke au kumuacha mwanamke gesti baada ya kutofautiana na je sababu ilikuwa ipi ukamuacha peke yake ukasepa zako?
Nimesema hio leo sisimulii ila kagueni mapele kabla ya kuanza gemu yanaotaga sana mgongoni nilitoka umeme ngiri akasome, hakikisha umewasha taa mwanga wa kutosha sio mwanga hafifu tembea na LED bulb au beba LED lamp la solar mmulike umeme ukizima usilale nae gizaniEmbu simulia wengine uwenda walikutana navyo wakaona kawaida
Kweli nimesahau na sio kwa hiari yanguAhahah acha izo karibu tushare
Hahahaaa mpwa unatest....Ahahha unafika wapi?
Nilikutana na pisi moja hapa Dom siku hiyo wife alikuwa safari kama week hivi upwiru umenikaba balaa ikabidi nizame restaurant flani karibu na UDOM kuna demu mmoja mzuri ana tako balaa ni mhudumu wa restaurant ananifahamu huwa naendanga hapo mara moja moja kuwinda vitoto vya UDOMJe ulishawai mkimbia mwanamke au kumuacha mwanamke gesti baada ya kutofautiana na je sababu ilikuwa ipi ukamuacha peke yake ukasepa zako?
Engonga kama Engonga😂😂😂Yaani niyavulie nguo maji, halafu nisioge?
Labda nimkute ana dude kama langu
Halafu ukifika home unajichukulia Sheria mkononi au sio😂Mapele kwenye mapaja unashindwaje kukimbia..hata kama huvutagi sigara utasema ohh nimesahau feg ngoja nifate..ukitoka hapo kibati speed 100 mwendo wa ngiri
Sikumkimbia ...nilimfukuza kabisa kwangu akatafute nauli mbele huko ..... Nilimtumia nauli aje home ni yaani atoke Mwanza mjini aje Sengerema..na hesabu zilikuwa ni alale ..akaja kweli ... Sasa alipofika mida ya mchana kama saa 8 hivi akafika kweli .... Issue ikaja eti oooh nyumbani sijaaga ..tufanye harakaharaka nirudi .... Nikambembeleza weee haelewi ... Nikamwambia tu haya Nenda ..siwezi kufanya harakaharaka hivyo kama kuku.... Una haraka haya wahi basi uwahi feri.....Je, ulishawai mkimbia mwanamke au kumuacha mwanamke gesti baada ya kutofautiana na je sababu ilikuwa ipi ukamuacha peke yake ukasepa zako?
Ahahahah kazi ipo ase madoa doausiwashe taa mie sipendi mwanga na sijazoe mwanga,
kumbe ana madoadoa kama chui. kumbafu !🐒
Hahaha dagaa wabichihalafu kuna harufu kama uozo wa samaki aina ya Sangara