Ushawahi kujutia kuleta thread huku jf?

suzie _barbie

JF-Expert Member
May 2, 2017
649
1,000
Hello wapendwa,

Je ushawahi kuleta thread huku na badae ukajutia ukatamani kuifuta na hauwezi?

Mimi najutia sana thread zangu fulani za nyuma na mods ndo wamegoma kufuta na wameziwekea kufuli kabisa hata ku edit huwezi.

Jamani ule ulikua ujana ila najutia kuzileta humu japo mikasa mengine ilikua ya watu wangu wa karibu.

Aya, kama hutaki mambo ya kujutia badae, think twice before kuleta thread..Asanteni

Hata kupata mwenza au deal humu shida cuz lazima mtu atachungulia thread zako za nyuma hivyo zinakwamishaaaa..
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
25,013
2,000
Hello wapendwa,

Je ushawahi kuleta thread huku na badae ukajutia ukatamani kuifuta na hauwezi?

Mimi najutia sana thread zangu fulani za nyuma na mods ndo wamegoma kufuta na wameziwekea kufuli kabisa hata ku edit huwezi.

Jamani ule ulikua ujana ila najutia kuzileta humu japo mikasa mengine yalikua ya watu wangu wa karibu.

Aya, kama hutaki mambo ya kujutia badae, think twice before kuleta thread..Asanteni

NB..Bado sijapata mtu ninayemtaka cuz zile threads zinanikwamishaaaa...
Unamtaka mtu wa aina gani?
 

CARDLESS

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
2,882
2,000
Nakumbuka mwaka fulani kuna Taasisi moja niliipondea kinyama, baada ya mwaka nikaajiriwa hapo. Nililazimika kuachana na ID ile na kuja na mpya
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
54,717
2,000
images (5).jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom