Ushauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by kush moker, Jul 12, 2018 at 11:00 PM.

  1. kush moker

    kush moker Senior Member

    #1
    Jul 12, 2018 at 11:00 PM
    Joined: Feb 11, 2016
    Messages: 176
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wakuu.
    Naomba kuuliza kwa wenye uzoefu maeneo ya mkoa wa pwani,kama bagamoyo mpaka msata hayo maeneo kilimo cha maharage kinakubali huko?
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2018 at 9:50 PM
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,988
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Maharage husitawi vizuri maeneo ya baridi, maeneo ya mkoa wa Pwani yana joto karibu kipindi chote cha mwaka mzima. Joto husababisha kiasi kikubwa cha maua kudondoka na mavuno kuwa machache yasiyolipa.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...