Ushauri wenu wakuu: Mchepuko anataka kuishi na mimi

Ushauri wenu wakuu: Mchepuko anataka kuishi na mimi

Ukshsem mchepko maan yke ni mbadal wa njia kuu n kun sabbu za kuwep kw mchepk ht brbrn mchpko unkuwp lbd brbr inamatngnezo lbd kun shd fln nk ht wanwak n hvy hvy ,kw ufup mchpko ni km sub Kwny mpira maan yk anawaombea mabay wachzaj waliok Kwny uwanj au mech il apt nfas n yy ykuingia kwny game kuchz mech ,hvy hvy kwa wanawake ndvy invykua ,hvyo bc kua n mchpko w me mrf kn madhar meng unamuhatarishia mkeo maish yke,unjiahatarshia ww maish yko,una unstable uchum wako,unahatari ykpt magojwa,unahatar ykuj kujiua ww mwenyew kwa msongo was mawazo,unjtia nuks n balaaa ktk maish yako Kwan hat Dua zak ukiomb kw mung zitchlw kujbiw kwakua untmbea n janaba Kwan ktk vt ambvy vnsbbsh maomb yasjbiw hrk n mung ikiwmo uzinzi,mchepko uw n MTAMU SANAAAA A kuliko mke kwa kua ankpa Mar mja mja humchok haraka,ebu bk n mkeo tozo zikusumbue n mapnz nayo yksumbue usifupish maish yko kjan
 
Wakuu habari zenu?

Mimi ni kijana mwenye 29 nimeoa. Sasa Nina mchepuko wangu anataka niishi naye binafsi nimeazimia kuishi naye kisiri bila wife kujua.

Je, kwa wazoefu wa mambo hizi inaweza leta shida yayote mbeleni haswa kwa wife ingawa sitamwambia na nitaweka siri hata huyo mchepuko asijue wife Yuko wapi?

Naombeni Msada na uzoefu wenu wakuu
Una hela kijana?
 
Ukiona gafla una mawazo ya kuishi na mchepuko ujue ndo usharogwa hivyo!
Usikute hapo hata akaunti haijasoma 50 m ili tayari unajiongezea majukumu kibao ya kuhudumia nyumba 2!
Usharogwa mkuu,zinduka!
😅😅😅😅 nimecheka
 
NAONA uko maabara unatengeneza bomu la atomic [emoji1787][emoji1787][emoji1787] siku likiripuka ndio utajua maharage ni MBOGA au TUNDA chepuka lakin isiwe permanent
Kwa hiyo kuchepuka kwa .wanaume mlishamubali kuwa ni normal
 
Usioe kwa kushinikizwa na nyege utajuta mbeleni jikontlo na kichwa cha juu usitumie kichwa cha chini
 
Mkeo akijua uko tayari kuharibu familia?ukishapata jibu endelea na uamuzi wako
 
Mwanamke naye anawaza the same.
Mtakutania angani wote mkichepuka.
Usichopenda kufanyiwa,usimfanyie mwenzio
 
Wakuu habari zenu?

Mimi ni kijana mwenye 29 nimeoa. Sasa Nina mchepuko wangu anataka niishi naye binafsi nimeazimia kuishi naye kisiri bila wife kujua.

Je, kwa wazoefu wa mambo hizi inaweza leta shida yayote mbeleni haswa kwa wife ingawa sitamwambia na nitaweka siri hata huyo mchepuko asijue wife Yuko wapi?

Naombeni Msada na uzoefu wenu wakuu
Nijibu ninachokuuliza ndiyo niingie kichwa kichwa kukushauri.

Je mchepuko anapenda aolewe na wewe kama mke wa pili?

Je umri wa mchepuko ni mkubwa ama mdogo kuliko mkeo?

Je umejipangaje akikwambia kanasa ujauzito?

Je ikitokea watoto wakazaliwa huko, umejipanga kuwatambulisha nyumbani kwako?

Je umepanga nini cha kumweleza mkeo ikiwa atajulishwa na wambea?

Je ana sifa zipi za ziada kumzidi mkeo hadi utake kummiliki?
 
Nijibu ninachokuuliza ndiyo niingie kichwa kichwa kukushauri.

Je mchepuko anapenda aolewe na wewe kama mke wa pili?

Je umri wa mchepuko ni mkubwa ama mdogo kuliko mkeo?

Je umejipangaje akikwambia kanasa ujauzito?

Je ikitokea watoto wakazaliwa huko, umejipanga kuwatambulisha nyumbani kwako?

Je umepanga nini cha kumweleza mkeo ikiwa atajulishwa na wambea?

Je ana sifa zipi za ziada kumzidi mkeo hadi utake kummiliki?
Mchepuko alikuwa mkubwa kuliko mimi though nishagapiga chin tayari
 
Saa nyingine masela tunajitafutiaga matatizo!
Kwa kweli yaani sema wakati namwambia suala la kuachana naye alimind sana tena alionge meng mpaka nikawa najiuliza kwani alikuwa amenipa nini mpaka anaapa hivyo na kuanza kuniambiaa nimerogwa
 
Back
Top Bottom