jokotinda_Jr
JF-Expert Member
- Apr 9, 2022
- 882
- 1,544
Kwani wew unatafta nini.....huoni unaharibu future ya familia yako? Kama tamaa zikizidi siupige nakuacha ukaendelea na familia yako huoni kujiweka karibu na mchepuko ni kuhatarisha uhai wa familia yako na afya yako pia? ...kama huyo mchepuko ulikuwa naye kitambo kwanini uliamua kumwoa mtu mwingine ... eb waza maisha yako na familia yako mbeleni vuta picha ... eb kuwa gentleman usiwape michepuko nafasi kwanza wana nuksiWakuu habari zenu? Mimi ni kijana mwenye 29 nimeo. Sasa Nina mchepuko wangu anataka niishi naye binafsi nimeadhimia kuishi naye kisiri BILA wife kujua. Je kwa wazoefu wa mambo hizi inaweza let's shida yeyote mbeleni haswa kwa wife ingawa sitamwambia na ntaweka Siri hata huyo mchepuko asijue wife Yuko wapi?? Naombeni Masada na uzoefu wenu wakuu