Ushauri wako ni muhimu kwa hili

Sure the Boy

Member
Aug 7, 2019
15
45
Mimi ni kijana ninasoma chuo, (SUA) Bsc Agronomy, nipo Likizo dar kwa sasa sina cha kufanya, sina hela na sina connection wakubwa naombeni ushauri wenu, nawategemea kimawazo, naweza kufanya kitu gan ambacho walau kinaweza kuwa kinanipatia hela hata za matumiz madg madg, au hata experience kwa kipind hiki cha Likizo.
 

dolomon

JF-Expert Member
Jun 5, 2018
587
1,000
Ulipaswa uwe unajiongezea ujuzi kitaa,sio kusaka hela, ulipaswa uwe unajitolea pahala BURE kabisa, au la ungebaki hata hapo Main Campus ujifunze grafting na Budding hapo horticulture Unit.

Tafuta ujuzi na uzoefu kwqnza, achana na kusaka mchongo wa hela...kajitolee, ukiwa na ujuzi, sasa saka mchongo.
Ndo naingia mwaka wa pili, mkuu
 

Sure the Boy

Member
Aug 7, 2019
15
45
Ulipaswa uwe unajiongezea ujuzi kitaa,sio kusaka hela, ulipaswa uwe unajitolea pahala BURE kabisa, au la ungebaki hata hapo Main Campus ujifunze grafting na Budding hapo horticulture Unit.

Tafuta ujuzi na uzoefu kwqnza, achana na kusaka mchongo wa hela...kajitolee, ukiwa na ujuzi, sasa saka mchongo.
Kubaki Main campus, uchumi ndo shida, ila nashukuru mkuu, na me lengo langu kuu ni kupata sehem ya kunipatia experience atleast..
 

Sure the Boy

Member
Aug 7, 2019
15
45
Hamna mkuu, unajua kuna mtu anaweza kuja na kauli ambayo unaona kabsa hapa lengo lake sio kusaidia bali tu ni kudscourage na kuidilute point yako ionekane haina maana hata kwa wengne.. Sasa hii hupelekea kubadilisha mtazamo wa wengne juu ya mada husika.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,613
2,000
KAMA UNATAKA MALI UTAIPATA SHAMBANI

BAHATI NZURI UMESOMEA CHUO CHA KILIMO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom