Ushauri wadau.termination of contract | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wadau.termination of contract

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mchambuzixx, Oct 5, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kuna rafiki yangu anafanya kazi ttcl amepewa barua ya termination of contract mkataba wake ulikuwa unaisha september 26 amepewa ghafla bila notification yoyote je hio ni sahihi ...anaweza kupata msaada wapi ?
     
  2. b

    bdo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,560
    Trophy Points: 280
    Huo mkataba umesitishwa kwa sababu zipi? je mkataba wake wa ajira ulikuwa unasemaje katika kipengere cha kuacha au kuachishwa kazi?
     
Loading...