Ushauri: viongozi wa Chadema wasiitishe Baraza kuu.

Ushauri: viongozi wa Chadema wasiitishe Baraza kuu.

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
1,180
Reaction score
309
Kitendo cha kuitisha mkutano wa Baraza kuu kwa ajili ya kujadili rufaa ya Zitto kitapelekea kupasuka kwa chama na hili ndilo Lengo na mh zitto Kabwe huyu kijana Ana ufuasi mkubwa ndani ya chama na nje ya chama kwa hiyo anaweza kukigawa chama mapande mawili na baadaye Kuhama nao, nawaomba viongozi wawe makini waache Jazba vinginevyo inaweza kula kwao,
Ushauri wangu: wamuache aendelee na ubunge wake amalizie mpaka 2015 si mbali atamaliza ataondoka.
 
Usiogope Ndugu,

Chadema sio chama cha Mahakama, ratiba za vikao vya Chadema havipangwi na Mahakama, Zitto atabaki mbunge wa mahakama, uongozi wetu ulishajipanga katika hilo na Zitto sio mbunge wa kwanza wa mahakama

Mahakama sasa inawakilishwa na Hamadi Rashid, David Kafulila na Zitto

Hawa ni wabunge waliotimuliwa na vyama vyao ila mahakama imewadhamini sasa lisikutishe.

Chadema tupo tayari kulipoteza jimbo la Kigoma Kaskazini, lakini sio kuendelea kuwa na mbunge kama Zitto Kabwe.... Aende!

Kwa sasa ameiokoa serikali kuingia gharama za uchaguzi, lakini mwakani 2015, atafute tiketi nyingine Chadema itasimamisha mgombea mwingine Kigoma Kaskazini

Mkono, Pinda na Dewji wajiandae sasa hakuna kupita bila kupingwa, msaliti atakuwa amekwisha kazi

Pipooooz
 
Niliwahi kuanzisha thread kuzungumzia political calculations ambazo anafanya Zitto lakini admin alifuta bandiko langu.

Kwa kifupi nilieleza kwamba Zitto anacheza mchezo wa pata/kukosa akiamini kwamba anaushawishi mkubwa Baraza kuu.Kwa kutazama aina ya wajumbe ambao wapo baraza kuu upo uwezekano wa Zitto kushinda/kushindwa na kusababisha mpasuko mkubwa ndani ya chama.

Lazima kutatokea wajumbe ambao watamuunga mkono Zitto kwa upande mmoja na upande mwingine kumpinga.Ieleweke kwamba wajumbe hawa wanatoka mikoa na wilaya zote za Tanzania hivyo mpasuko huu utajenga nyufa kubwa zaidi kuliko ilivyo sasa.
 
ana wafuasi? una uhakika mkuu?,i hope una fear of unknown! who is ZZK in CDM?
 
Unaogopa kutumbua jibu kisa unaogopa kidonda ,we mzima kweli?
Niliwahi kuanzisha thread kuzungumzia political calculations ambazo anafanya Zitto lakini admin alifuta bandiko langu.

Kwa kifupi nilieleza kwamba Zitto anacheza mchezo wa pata/kukosa akiamini kwamba anaushawishi mkubwa Baraza kuu.Kwa kutazama aina ya wajumbe ambao wapo baraza kuu upo uwezekano wa Zitto kushinda/kushindwa na kusababisha mpasuko mkubwa ndani ya chama.

Lazima kutatokea wajumbe ambao watamuunga mkono Zitto kwa upande mmoja na upande mwingine kumpinga.Ieleweke kwamba wajumbe hawa wanatoka mikoa na wilaya zote za Tanzania hivyo mpasuko huu utajenga nyufa kubwa zaidi kuliko ilivyo sasa.
 
kitendo cha kuitisha mkutano wa baraza kuu kwa ajili ya kujadili rufaa ya zitto kitapelekea kupasuka kwa chama na hili ndilo lengo na mh zitto kabwe huyu kijana ana ufuasi mkubwa ndani ya chama na nje ya chama kwa hiyo anaweza kukigawa chama mapande mawili na baadaye kuhama nao, nawaomba viongozi wawe makini waache jazba vinginevyo inaweza kula kwao,
ushauri wangu: Wamuache aendelee na ubunge wake amalizie mpaka 2015 si mbali atamaliza ataondoka.

hatutaki ushauri kama huo hii sio ccm ambayo wanachama na viongozi wake wameshindwa kujivua magamba
 
Sikiliza mkuu.
Wafuasi ni wa Chadema sio zitto, Kama ana nguvu sana ajiondoe basi huku Chadema"" Baraza Kuu sio Mbayuwayu kushindwa kufanya azima ya Vikao halali vya Chama.
 
Zito lazima afukuzwe uanachama kwani tayari ni msaliti na istoshe katiba inasema mwanachama akikipeleka chama mahakamani amejivua uanachama
 
Niliwahi kuanzisha thread kuzungumzia political calculations ambazo anafanya Zitto lakini admin alifuta bandiko langu.

Kwa kifupi nilieleza kwamba Zitto anacheza mchezo wa pata/kukosa akiamini kwamba anaushawishi mkubwa Baraza kuu.Kwa kutazama aina ya wajumbe ambao wapo baraza kuu upo uwezekano wa Zitto kushinda/kushindwa na kusababisha mpasuko mkubwa ndani ya chama.

Lazima kutatokea wajumbe ambao watamuunga mkono Zitto kwa upande mmoja na upande mwingine kumpinga.Ieleweke kwamba wajumbe hawa wanatoka mikoa na wilaya zote za Tanzania hivyo mpasuko huu utajenga nyufa kubwa zaidi kuliko ilivyo sasa.

Ilikuwa lazima wafute hiyo thread. Jiulize maswali kwanini waitoe wakati hoja yako ilikuwa niyakawaida. Wewe tafakari.
 
Usiogope Ndugu,

Chadema sio chama cha Mahakama, ratiba za vikao vya Chadema havipangwi na Mahakama, Zitto atabaki mbunge wa mahakama, uongozi wetu ulishajipanga katika hilo na Zitto sio mbunge wa kwanza wa mahakama

Mahakama sasa inawakilishwa na Hamadi Rashid, David Kafulila na Zitto

Hawa ni wabunge waliotimuliwa na vyama vyao ila mahakama imewadhamini sasa lisikutishe.

Chadema tupo tayari kulipoteza jimbo la Kigoma Kaskazini, lakini sio kuendelea kuwa na mbunge kama Zitto Kabwe.... Aende!

Kwa sasa ameiokoa serikali kuingia gharama za uchaguzi, lakini mwakani 2015, atafute tiketi nyingine Chadema itasimamisha mgombea mwingine Kigoma Kaskazini

Mkono, Pinda na Dewji wajiandae sasa hakuna kupita bila kupingwa, msaliti atakuwa amekwisha kazi

Pipooooz
Kwani Mwenyekiti wako amesema hatachukua tena hela za watu wa CCM kwa ajili ya kutowapinga kwenye majimbo fulani fulani?mbona unaendfa kinyume na mwenyekiti wako mkuu?Angalia na wewe usijeitwa muasi,msaliti na majina mengine mengi ya ajabu ajabu.
 
Zito lazima afukuzwe uanachama kwani tayari ni msaliti na istoshe katiba inasema mwanachama akikipeleka chama mahakamani amejivua uanachama

tupia hiyo ibara watu waibaini.
 
Niliwahi kuanzisha thread kuzungumzia political calculations ambazo anafanya Zitto lakini admin alifuta bandiko langu.

Kwa kifupi nilieleza kwamba Zitto anacheza mchezo wa pata/kukosa akiamini kwamba anaushawishi mkubwa Baraza kuu.Kwa kutazama aina ya wajumbe ambao wapo baraza kuu upo uwezekano wa Zitto kushinda/kushindwa na kusababisha mpasuko mkubwa ndani ya chama.

Lazima kutatokea wajumbe ambao watamuunga mkono Zitto kwa upande mmoja na upande mwingine kumpinga.Ieleweke kwamba wajumbe hawa wanatoka mikoa na wilaya zote za Tanzania hivyo mpasuko huu utajenga nyufa kubwa zaidi kuliko ilivyo sasa.

Mods wameshazoe malalamiko kama vile ma-nurse walivyozoea kuona wagonjwa wanakufa wodini!
 
Kitendo cha kuitisha mkutano wa Baraza kuu kwa ajili ya kujadili rufaa ya Zitto kitapelekea kupasuka kwa chama na hili ndilo Lengo na mh zitto Kabwe huyu kijana Ana ufuasi mkubwa ndani ya chama na nje ya chama kwa hiyo anaweza kukigawa chama mapande mawili na baadaye Kuhama nao, nawaomba viongozi wawe makini waache Jazba vinginevyo inaweza kula kwao,
Ushauri wangu: wamuache aendelee na ubunge wake amalizie mpaka 2015 si mbali atamaliza ataondoka.
mkigoma, kwani hupendi chadema ife jamani
 
Last edited by a moderator:
Kitendo cha kuitisha mkutano wa Baraza kuu kwa ajili ya kujadili rufaa ya Zitto kitapelekea kupasuka kwa chama na hili ndilo Lengo na mh zitto Kabwe huyu kijana Ana ufuasi mkubwa ndani ya chama na nje ya chama kwa hiyo anaweza kukigawa chama mapande mawili na baadaye Kuhama nao, nawaomba viongozi wawe makini waache Jazba vinginevyo inaweza kula kwao,
Ushauri wangu: wamuache aendelee na ubunge wake amalizie mpaka 2015 si mbali atamaliza ataondoka.

Unachoogopa nini? ZZK aliikuta cdm na ataaiacha cdm, those liltle rats wanaompigia chapuo they are nothing but empty headed. look: amekuwa maarufu coz of cdm, rats wanaofikiri yy ni everything na bila yy cdm imekufa they are wrong. ningekuwa mm ningeita baraza kuu kesho then yy anajadiliwa na kutimuliwa kisha panya wenzake wote wanaondoka naye halafu tunaanza kujenga chama! but akumbuke Dr. Lamwai, Dr. Mrema, Dr. Kaburu they are no body after leaving their first opp parties!!!!! ZZk akumbuke those people behind him "they are just using him and they will leave him very soon" Halafu kwa umri wake mdogo naona hajui kama watanzania husahau mapema sana. huu ni mwanzo wa mwisho wa zitto!!!!!!!!!!!!!!
 
Na uzuri alishasema haitaji kugombea ubunge 2015. Anamaliza kwa shangwe nakukabidhi jimbo kwa CCM kwa uzuri kabisa.
 
Zito lazima afukuzwe uanachama kwani tayari ni msaliti na istoshe katiba inasema mwanachama akikipeleka chama mahakamani amejivua uanachama

Wewe umeng'ang'ana na katiba wakati viongozi ndio walioanza kuvunja katiba kwa kufanya maamuzi kupitia cc ambayo haikustahili kufanya maamuzi hayo. Ulitaka akadai haki wapi wakati kashanywimwa? Sialiomba wakakataa sasa ulitaka afanyeje? Fikiri kwanza siyo tu uandike.
 
Back
Top Bottom