Ushauri: Uume kisimama ovyo


C

chrisno

Senior Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
118
Points
195
C

chrisno

Senior Member
Joined Mar 25, 2015
118 195
Habar wanaJF

Natumain mu wazima wa afya njema
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23, tatizo langu kubwa ni kutokana na tabia ya kudindisha ovyo ovyo pasipo kujali mazingira na sasa yapata miezi 3 kuonekana kwa hali hii.

Je, huu ni ugonjwa? Je nifanyaje ili kuiondoa hii hali? Mwenye upeo kuhusu tabia hii. Msaada wanaJF.

Nawasilisha asante!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 2,000
Tafuta kiburudisho kesha mkisuguana kwa angalau usiku mmoja. Ikijirudia tena baada ya hapo ni pm!
 
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,159
Points
2,000
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,159 2,000
Siku ikiacha kudinda ndo utajua hilo ni tatizo/ugonjwa au uanamme.
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,844
Points
2,000
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,844 2,000
Ikisimama panda
 
Isaack Newton

Isaack Newton

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
620
Points
225
Age
29
Isaack Newton

Isaack Newton

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
620 225
habar wanajf.natumain u wazima wa afya njema
mm ni kijana mwenye umr wa miaka 23 tatizo langu kubwa nikutokana na tabia ya kudindisha ovyo ovyo paspo kujali mazingira na sasa yapata miez 3 kuonekana kwa hari hii
Je, huu ni ungonjwa?
je nifanyaje ili kuiondoa hii hari?
mwenye upeo kuhusu tabia hii.msaada wanajf.
Nawasilisha asante!
Mmmmh kumbe tuko wengi wenye hii kitu.
 
Mwinjuma1

Mwinjuma1

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
865
Points
1,000
Mwinjuma1

Mwinjuma1

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
865 1,000
habar wanajf.natumain u wazima wa afya njema
mm ni kijana mwenye umr wa miaka 23 tatizo langu kubwa nikutokana na tabia ya kudindisha ovyo ovyo paspo kujali mazingira na sasa yapata miez 3 kuonekana kwa hari hii
Je, huu ni ungonjwa?
je nifanyaje ili kuiondoa hii hari?
mwenye upeo kuhusu tabia hii.msaada wanajf.
Nawasilisha asante!
acha kuwaza mapenzi ovyoovyo kuwa bizze na mambo yak sio ukiona sket tu bac unahamisha mawazo....!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,412
Points
1,500
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,412 1,500
Ni hali ya kawaida kudindisha, inawezekana umekula vyakula vinavyoongeza hamu kusugua kisima cha nyama!

Siyo ugonjwa!
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Points
225
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 225
piga nyeto.tumia lotion sio pabuni
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
Shetani huyo mkimbie
 
Cardinal06

Cardinal06

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
963
Points
225
Cardinal06

Cardinal06

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
963 225
Kilaza kweli ww........ngoja iache iwe inasimama mara moja kwa wiki ndo utajua hilo ni tatizo ama la.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Habar wanaJF

Natumain mu wazima wa afya njema
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23, tatizo langu kubwa ni kutokana na tabia ya kudindisha ovyo ovyo pasipo kujali mazingira na sasa yapata miezi 3 kuonekana kwa hali hii.

Je, huu ni ugonjwa? Je nifanyaje ili kuiondoa hii hali? Mwenye upeo kuhusu tabia hii. Msaada wanaJF.

Nawasilisha asante!
Ukitaka Uume wako ulale fanya hivi kula kidogo chumvi mdomoni kisha kwenye (nguyu) fundo 2 za miguuni mwako jipige mpaka usikie maumivu uume wako utalala. Mkuu chrisno Jaribu kisha utanipa feedback.
 
C

chrisno

Senior Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
118
Points
195
C

chrisno

Senior Member
Joined Mar 25, 2015
118 195
mmmmmmmmh eeeeee majibu yenu nimeyapokea!!
 
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
1,494
Points
1,500
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
1,494 1,500
Ndio hio ni ugonjwa na dawa yake ni kuoa tu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,405
Members 494,595
Posts 30,860,760
Top