Ushauri,:ununuzi wa gari husika

Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
759
1,000
habari zenu wakuu..
naomba ushauri juu ya uchaguzi wa magari haya ...yani kati ya toyota corona na toyota vitz.
kutokana na kipato kidogo ndugu yangu ameamua kuniuzia kati ya hayo magari..,kwa maana ya CORONA kwa tsh mil 2 yenye namba inayoanzia na A na yenye cc1490 na VITS kwa mil 3.5 yenye namba inayoanzia na B na yenye cc990. Naomba nipate ushauri juu ya gari ipi niichukue..!!!!
Natanguliza shukrani kwa ushauri wenu,mbarikiwe JF
 

Attachments

Tiba

Tiba

JF-Expert Member
4,579
1,500
Chukua Vitz, ulaji wa mafuta ni kama pikipiki vile.

Tiba
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
1,271
1,250
Gharama za uendeshaji wa vitz na Corona ni tofauti kwa sababu ya cc. lakini pia kama hizo namba zinareflect ukweli basi corona ni ya zamani zaidi
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
4,650
2,000
inaelekea corona ni ya zamani ndio maana hata bei imekuwa ndogo ukilinganisha na uwezo yaani CC. hiyo Vitz itafaa zaidi japo cc ni ndogo kwa kuwa ni mpya zaidi
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
7,413
2,000
Haya ukinunua Vitz,mie nipe mchongo nichukue hiyo Corona.
Maana ina bei ya Bodaboda,duh.
Halafu ungeweka Kilometer,maana unweza kukuta Vitz imepindwa sana kuliko hata hiyo ya zamani.
Then mwaka wa Kuingia nchini na mwaka wa manufactured
 

Forum statistics


Threads
1,424,934

Messages
35,076,363

Members
538,167
Top Bottom