Ushauri unahitajika kuhusu tatizo la nguvu za kiume

Ushauri unahitajika kuhusu tatizo la nguvu za kiume

Lotus 123

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2021
Posts
3,222
Reaction score
5,632
Nina rafiki yangu wa karibu Sana tulisoma nae hiyo miaka ya nyuma shule,ni mtu tumeshibana sana ila mimi nilipoenda kusoma ndipo tukawa tupo mikoa tofauti tofauti

Sasa hivi karibuni nikaona mwana amenitafuta akaniambia ana changamoto kubwa sana, nilivyojaribu kumdodosa akasema ana shida ya nguvu za kiume ,ishu ambayo imepelekea mke wake kuondoka

Kwenye gemu dakika chache tuu anamwaga na hawezi kurudia tena, mke amejaribu kumvumilia amerudi kwao

Anahitaji msaada wa tiba Ili awe sawa.
 
IMG_5915.jpg

Apake kwenye kichwa cha uume
Masaaa 3 kifuani ila awe na pumz
Heshima ya ndoa hyo
NB: tumia kwa mishangazi tu
 
Nina rafiki yangu wa karibu Sana tulisoma nae hiyo miaka ya nyuma shule,ni mtu tumeshibana Sana ila mimi nipoenda kusoma ndipo tukawa tupo mikoa tofauti tofauti,Sasa hivi karibuni nikaona mwana amenitafuta akaniambia anachangamoto kubwa sana,nilivyojarubu kumdodosa akasema anashida ya nguvu za kiume ,ishu ambayo imepelekea mke wake kuondoka ,kwenye gemu dakika chache tuu anamwaga na hawezi kurudia tena,mke amejaribu kumvumilia amerudi kwao ,anahitaji msaada wa tiba Ili awe sawa.
Acha uongo ni wewe mwenyewe ndo unatatizo
 
Nina rafiki yangu wa karibu Sana tulisoma nae hiyo miaka ya nyuma shule,ni mtu tumeshibana sana ila mimi nilipoenda kusoma ndipo tukawa tupo mikoa tofauti tofauti

Sasa hivi karibuni nikaona mwana amenitafuta akaniambia ana changamoto kubwa sana, nilivyojaribu kumdodosa akasema ana shida ya nguvu za kiume ,ishu ambayo imepelekea mke wake kuondoka

Kwenye gemu dakika chache tuu anamwaga na hawezi kurudia tena, mke amejaribu kumvumilia amerudi kwao

Anahitaji msaada wa tiba Ili awe sawa.
Dah! yan we jamaa mpk leo bado tuh Kimokao tuh chalii[emoji1][emoji2][emoji3]
 
Back
Top Bottom