Hakika,Sidhani 😅😅🙏
Aisee,Hilo tukunyema nalifahamu hilo. Huwa halikosekani hapo Redstone hasa siku za wikendi.
Duuh hatarii,Tetesi zilizopo ni kwamba tayari limo kwenye gridi ya Bwawa la Nyerere Bwashe. Usije ukasema kuwa hujaonywa! 😂😂😂
Ukatili 😂😂 tuuuFanya kama umemkubalia, mkifika kwa kitanda muandae vyema, ile akilainika tu chukua chupa ya bia halafu tumbukiza katika mbunye yake kisha anza kupiga nyeto ya nguvu sana.
Hadi hapo hishima inarudi tena.
Huo ndio wangu ushauri 😎
LikwepeNilikua bongo bar moja nakula pombe zangu , mara paa likaibuka tukunyema , matumbo na tako lipo , nikalinunulia pombe na nyama 🤔
Nikarudi hapo redstone zaidi na zaidi kwa sababu nilikua nimetulia tu najenga makaburi ya wazee wangu.
Sasa nikazoeleka hapo , nasikia skendo kwa wateja wa kike na wahudumu kuwa mwamba sina uwezo wa kuichapa 😁 na sijawahi weka hata kidole😁
Kumbe ni yule mamsi niliye mnunulia vinywaji ile siku kaona wivu sikutaka niichape kwake tu just fo pisi ila kaona alete miyeyusho 😁
Stories imeshambaa kinouma kisa tu niliibuka na pisi nyingine kinanda , tukunyema likaona mrija wa pesa umekatwa , now linafanya vurungu kuniharibia , mjini moshi wakati nikiwa moshi bar yangu ni redstone tu naona linaniposti wasp kunichafua , niliachane au nilikwepe tu kuepusha shari?
Hamia Hugoz au amuzNilikua bongo bar moja nakula pombe zangu , mara paa likaibuka tukunyema , matumbo na tako lipo , nikalinunulia pombe na nyama 🤔
Nikarudi hapo redstone zaidi na zaidi kwa sababu nilikua nimetulia tu najenga makaburi ya wazee wangu.
Sasa nikazoeleka hapo , nasikia skendo kwa wateja wa kike na wahudumu kuwa mwamba sina uwezo wa kuichapa 😁 na sijawahi weka hata kidole😁
Kumbe ni yule mamsi niliye mnunulia vinywaji ile siku kaona wivu sikutaka niichape kwake tu just fo pisi ila kaona alete miyeyusho 😁
Stories imeshambaa kinouma kisa tu niliibuka na pisi nyingine kinanda , tukunyema likaona mrija wa pesa umekatwa , now linafanya vurungu kuniharibia , mjini moshi wakati nikiwa moshi bar yangu ni redstone tu naona linaniposti wasp kunichafua , niliachane au nilikwepe tu kuepusha shari?
Kaka 😊☺️Fanya kama umemkubalia, mkifika kwa kitanda muandae vyema, ile akilainika tu chukua chupa ya bia halafu tumbukiza katika mbunye yake kisha anza kupiga nyeto ya nguvu sana.
Hadi hapo hishima inarudi tena.
Huo ndio wangu ushauri 😎
Oa kijana,hayo mambo yapo tuu,.Nilikua bongo bar moja nakula pombe zangu , mara paa likaibuka tukunyema , matumbo na tako lipo , nikalinunulia pombe na nyama 🤔
Nikarudi hapo redstone zaidi na zaidi kwa sababu nilikua nimetulia tu najenga makaburi ya wazee wangu.
Sasa nikazoeleka hapo , nasikia skendo kwa wateja wa kike na wahudumu kuwa mwamba sina uwezo wa kuichapa 😁 na sijawahi weka hata kidole😁
Kumbe ni yule mamsi niliye mnunulia vinywaji ile siku kaona wivu sikutaka niichape kwake tu just fo pisi ila kaona alete miyeyusho 😁
Stories imeshambaa kinouma kisa tu niliibuka na pisi nyingine kinanda , tukunyema likaona mrija wa pesa umekatwa , now linafanya vurungu kuniharibia , mjini moshi wakati nikiwa moshi bar yangu ni redstone tu naona linaniposti wasp kunichafua , niliachane au nilikwepe tu kuepusha shari?
Anayekudharau usimuhurumie.Ukatili 😂😂 tuuu
Hapo natania tu kaka 😅Kaka 😊☺️
Pamoja na kuaminika kua walikua watu waovu
Iddi amini dada, aldof Hitler hawakuwai kufanya UNYAMA KAMA HUO
Hapo natania tu kaka 😅
Yeah, utu kwanza mengine baadaye.Haaahaa hata Mimi nilijua unatania
Nitumie picha lake bwashee nikupe ushauriNilikua bongo bar moja nakula pombe zangu , mara paa likaibuka tukunyema , matumbo na tako lipo , nikalinunulia pombe na nyama 🤔
Nikarudi hapo redstone zaidi na zaidi kwa sababu nilikua nimetulia tu najenga makaburi ya wazee wangu.
Sasa nikazoeleka hapo , nasikia skendo kwa wateja wa kike na wahudumu kuwa mwamba sina uwezo wa kuichapa 😁 na sijawahi weka hata kidole😁
Kumbe ni yule mamsi niliye mnunulia vinywaji ile siku kaona wivu sikutaka niichape kwake tu just fo pisi ila kaona alete miyeyusho 😁
Stories imeshambaa kinouma kisa tu niliibuka na pisi nyingine kinanda , tukunyema likaona mrija wa pesa umekatwa , now linafanya vurungu kuniharibia , mjini moshi wakati nikiwa moshi bar yangu ni redstone tu naona linaniposti wasp kunichafua , niliachane au nilikwepe tu kuepusha shari?