Ushauri tafadhali; aende Mzumbe au Insurance(IFM)


A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
488
Likes
592
Points
180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
488 592 180
Habari za mihangaiko ya maisha ya kila siku.
Nina mdogo wangu kapata vyuo viwili kwa elimu ya shahada, Mzumbe kapata public adminstration na IFM kapata insuarance .

Ushauri ni course gani asome yenye uhakika wa ajira hasa ukilinganisha na changamoto ya sasa tuliyonayo ya ajira?
Ushauri tafadhali
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,046
Likes
1,100
Points
280
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,046 1,100 280
Aende mzumbe
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
3,778
Likes
3,041
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
3,778 3,041 280
Daaa nafuu apige BA kazi za insurance sijawi hata kuziona. Akipiga BA anaweza fiti kada zisizo pungua 10
 
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
488
Likes
592
Points
180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
488 592 180
Nashkuru ndugu yangu
 
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,269
Likes
4,776
Points
280
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,269 4,776 280
Mh mi hapo sio mtaalam
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346