Ushauri please

CoolGlady

Member
May 24, 2014
18
0
Jamani naombeni ushauri, si muelewi huyu mtu.

Tumekuwa kwenye uhusiano kwa miaka 2, lakini kwa sasa tupo mbali.

Mi sababu ya masomo, anajua siwezi rudi mpaka baada ya 6 years, mwanzo alikubali kunisubiri, but nashangaa akageuka anasema hawezi ni muda mrefu, nikamwambia ka hawezi hakuna point ya kuendelea bora kila mtu ashike zake ajali future, akanigeuzia kibao kuwa nataka kumuacha, nikamwambia yeye ndo kaweka vitu wazi so siwezi kuweka matumaini pasipo tumainika, then ananambia anataka akanitambulishe, kweli hapa kuna ukweli!! please naombeni ushauri.
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,839
2,000
miaka 6 kudanganyana tu.kwa nini usimlete huko unakoenda au cost huzimudu?kama huzimudu weka utaratibu at least muonane kila mwaka mara mbili au moja......kujitambulisha yupo sahihi ila unaonekana huyu dada humpendi kwa dhati ulivyopata kisafari ukaamue upate sababu...mnh mianaume mingine...?!
 

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Oct 28, 2009
808
500
miaka 6 kudanganyana tu.kwa nini usimlete huko unakoenda au cost huzimudu?kama huzimudu weka utaratibu at least muonane kila mwaka mara mbili au moja......kujitambulisha yupo sahihi ila unaonekana huyu dada humpendi kwa dhati ulivyopata kisafari ukaamue upate sababu...mnh mianaume mingine...?!

huyu ni ke.
 

NAMTUMBA

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,940
2,000
6 yrs!!! Uliondoka na nyeti zake au ulimwachanazo? Kwani matumizi ya nyeti zake anapanga yeye au wewe au muliandikishana mkaba?
 

kichunafk

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
993
500
hivi na wewe utaweza kweli hiyo miaka yote? Au ndo unasema tu?
Mie mwaka mmoja tu nliona mtiti wake maana nlijitahidi kukaa bila kuchepuka sasa wewe hiyo miaka 6 hiyo mmhh.
 

jembe afrika

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,406
2,000
Miaka sita khaaa,siku hizi ukivumiliwa saaana ni wiki moja.maana papuchi za sikuhizi zinashika kutu so zinahitaji kupigwa grisi mara kwa mara...loading error...
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,194
2,000
Miaka 6 mnasubiriana ni uongo. Vinginevyo fungeni ndoa mfanye utaratibu aje ulipo. Mwanaume yaelekea ameshaanza kuona karaha so soon atakuwa na mtu.
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,423
2,000
Jamani naombeni ushauri, si muelewi huyu mtu. tumekuwa kwenye uhusiano kwa miaka 2, lakini kwa sasa tupo mbali. Mi sababu ya masomo, anajua siwezi rudi mpaka baada ya 6 years, mwanzo alikubali kunisubiri, but nashangaa akageuka anasema hawezi ni muda mrefu, nikamwambia ka hawezi hakuna point ya kuendelea bora kila mtu ashike zake ajali future, akanigeuzia kibao kuwa nataka kumuacha, nikamwambia yeye ndo kaweka vitu wazi so siwezi kuweka matumaini pasipo tumainika, then ananambia anataka akanitambulishe, kweli hapa kuna ukweli!! please naombeni ushauri.

Hata miezi 6 kwangu migumu.

Funga ndoa na mumeo muishi pamoja.

Otherwise, gawa tu kwa wazungu na yeye anakigawa kwa waafrika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom