Ushauri: Nimepata binti bikra, je nimfanyie replacement niliyemuoa?

Ushauri: Nimepata binti bikra, je nimfanyie replacement niliyemuoa?

Kwanza huyo binti (unaedai ni bikra) unampenda kweli ama ni vile tu umejua ni bikra basi ndio unapata mshawasha?? Unaweza ukamuacha huyo aliekuzalia ukaoa huyo binti wa nje ukaja ukajuta maisha yako yote. Baki tu na huyo huyo mwanamke wako mlee mtoto wenu.
 
Mkuu maisha yana mambo mengi mno ya kufanya kuliko kuhangaika na hizo bikra... Lakini pia inaonyesha hujajua maana ya kuwa na mwenza! U are matured enough.. Na huyo binti inaonyesha ni bado mdogo na upeo wake bado sana! Make a gentleman decision... Karma is real
 
Kusema ule ukwel bikra huwa watamu na kama hvyo umeichakata mwenyewe basi unakuwa unajimwambafai kwamba huwez kugongewa,mai furend usijidanganye hata huyo bikra unaweza kugongewa..wadada weng waliotolewa bikra ni kama walibakwa weng wao wanaume wao wa kwanza hawakuwakojolesha so imebak tu wametolewa bikra,ila mwamba atakayemkojolesha kwa mara ya kwanza demu aliyetolewa bikra kwa kubakwa ww unakuwa umepoteza point
"Be carefully with ur decision"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijui wewe mkuu lakini mimi demu bwawa siowi sema kesi yako inakuwa ngumu kwakuwa huyo unayeishi naye ni mzazi mwenzako lakini bila ya hivyo ningekushauri uchukue namba D
 
Sio tu kanizalia lakini naishi nae bila ndoa ila kwao na kwetu wanajua ndo mke sema tu sijakamilisha taratibu kwa sababau zangu binafsi but pamoja kwamba naishi nae hakuwa na sifa hii ya huyu binti ,mabaharia walishamenya ndo tatizo hilo,haaaa
Mimi sio muislam ni mkristo jina ko labda huyu mpya anishawishi niwe mkristo wa ukweli maana mimi sio muumini wa kufungana pingu za maisha
Kwanini ulipokuta hakuna bikra uliendeleza hadi kupandikiza mbegu ukapata mtoto kama shida yako ilikuwa bikra?
Je kama hakuna bikra utamu umepungua?

Bikra ni kitu ya kupita kama ujana au urembo wa sura, vikishapita utamuacha na huyo?
Kama una uhakika mzazi mwenzio sio muaminifu unaweza kufikiria kuoa huyo mwenye bikra lakini sio guarantee atakuwa muaminifu daima.

Usisahau wengi wana ongopa wana bikra kumbe hawana, ujanja upo mwingi baharia.
Take care.
 
comments nyingi naona zinanipiga nyundo ya utosini kisa nimezaa na mzazi mwenzangu
 
Back
Top Bottom