Ushauri: Nimepata binti bikra, je nimfanyie replacement niliyemuoa?

Ushauri: Nimepata binti bikra, je nimfanyie replacement niliyemuoa?

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Posts
83,322
Reaction score
89,731
Salaam nyingi wakuu..

Moja kwa moja kwenye hoja,hatimaye baharia nimepata bikira na kuimenya mwenyewe. Hii bikira imeshafika bei na inanaielewa sana.

Sasa ni kwamba nimeoa ila kama mjuavyo na tunavyoshauriwa ni kwamba ukimenya mwenyewe hakuna kupasha viporo vya ma x na ule usumbufu wa ndani ya ndoa huwa haupo maana unakuwa umemenya mwenyewe na hakuna vya kulinganisha. Kiukweli natamani hii bikira niitie ndani na imeshakubali inanisubiri mimi tu nimalize mchezo.

Sasa kinachonitataiza ni kwamba nilipo saizi mtoto ni mdogo nikianzisha kambi nyingine si itakuwa noma sana au mnasemaje mabaharia wenzangu. Bikira T anajua kwamba nina mtoto ila nilimwambia ni wa mazoezi ya kutest mitambo akasema haina shida.

Ushauri tafadhali ujue hii nayo ni njiapanda, bikira naitaka lakini namhurumia mtoto wangu,h ata ungekuwa wewe kumenya bikira zama hizi ni bahati sana kukuta binti aliyemaliza Form 4 two years ago na kwao ni maisha ya chini hajapitiwa na mabaharia lazima utamuamini na utaona ni muaminifu sana amejitahidi aisee maana sehemu nilikomkuta ni miji hatarishi kwa mabinti kuna mabaharia hatari.

Tupia ushauri tafadhali ili za kuambiwa nichanganye na zangu.
 
Kama we ni Muislam mwisho wanne, kama sio Muislam basi angalia anayefaa kuolewa hasa huyo aliyekuzalia

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio tu kanizalia lakini naishi nae bila ndoa ila kwao na kwetu wanajua ndo mke sema tu sijakamilisha taratibu kwa sababau zangu binafsi but pamoja kwamba naishi nae hakuwa na sifa hii ya huyu binti ,mabaharia walishamenya ndo tatizo hilo,haaaa
Mimi sio muislam ni mkristo jina ko labda huyu mpya anishawishi niwe mkristo wa ukweli maana mimi sio muumini wa kufungana pingu za maisha
 
Fanya kama unanipasia namba yake kwa PM ili nimshauri vizuri kuhusu wewe..Baada ya hapo atakuletea repoti kamili yenye ushauri nasaha na yakinifu juu ya nini uamue#TimuMakorokocho
Ya nani sasa maana mimi naomba ushauri ili nichanganye na zangu
 
Nahuyo mzazi mwenzako ukimuacha mabaharia tutamuita single mother natutamuogopa kwakujua mzalishaji ambaye niwewe siku yoyote ukitaka kupasha awezi kukataa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani bikra inaondolewaga mara ngapi? Si tiyari baharia umeishaipitia? Sasa unaongea nini?
 
Kuoa bikra haimanish atakuwa mwaminifu..nimeshuhudia jirani yangu amaeoa bikra lkn baada Kama miaka 5 mke aligeuka kuwa malaya wakawa wanajipigia washkaj

ARUSHA KWETU
 
Matukio ya mabikra Ni mengi na ya kutisha kuliko kawaida, yaani anaweza kuwa Malaya kuliko Malaya wenyewe, tunayashuhudia huku mtaani
Kuoa bikra haimanish atakuwa mwaminifu..nimeshuhudia jirani yangu amaeoa bikra lkn baada Kama miaka 5 mke aligeuka kuwa malaya wakawa wanajipigia washkaj

ARUSHA KWETU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom