yellow eyes
JF-Expert Member
- Mar 6, 2018
- 2,904
- 3,416
Inapatikana wapi
Hii ni yenyewe
Hii ni yenyewe
Kagonge banana au yukozunaKwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka
nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
Siku nyingine toaga ww muongozo kwanza mkuu🙄
Punda hafi kwa mijeledi mkuu!Nataka akauke niendelee kusugua hadi alie
kagongee tigo.Kwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka
nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
Alafu ndo asitokee manzi navuta picha ya mbaliPiga vifuatavyo :
Vumbi la Congo
Viagra (50mg)
Nyagi
Mkuyati
Supu ya pweza
Alkasusu
Maji lita 5
Asali
Mdalasini
Dona
Ilani ya CCM
[emoji23][emoji23][emoji23]hapo sasaMbona siku hizi vijana wanakuwa wajinga hivi??, Sasa hapo unamkomesha nani?, Mwisho wa siku ufe bure!, Anayetumia nguvu nyingi si ni wewe??, Pesa umetoa wewe, kuzungushwa unezungushwa wewe, na dawa unywe wewe,, Pumbaf kabisa!!
Siyo vijana wa sikuizi haya mambo mbona yapo toka enzi na waliogundua hivi vitu ni babu wa mababu zetu....nataka niikomoe pussy itokee inside out kma mguu wa ngamiaMbona siku hizi vijana wanakuwa wajinga hivi??, Sasa hapo unamkomesha nani?, Mwisho wa siku ufe bure!, Anayetumia nguvu nyingi si ni wewe??, Pesa umetoa wewe, kuzungushwa unezungushwa wewe, na dawa unywe wewe,, Pumbaf kabisa!!
Piga vifuatavyo :
Vumbi la Congo
Viagra (50mg)
Nyagi
Mkuyati
Supu ya pweza
Alkasusu
Maji lita 5
Asali
Mdalasini
Dona
Ilani ya CCM