Ushauri:Nikagongee nyago,mkuyati au Viagra?

Ushauri:Nikagongee nyago,mkuyati au Viagra?

Angalia usitumie mkuyati wakati hata mazoezi huwa ufanyi utafia kifuani Kesho ndio iwe habari yamjini
 
Kwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka

nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
Kagonge banana au yukozuna
 
wanaokwambia huwezi kushindina na ulikotokea wako sahihi lakini unaweza lipa fidia zako kwa kumchubua mpaka alie huko ndo tunaita kukomoa


piga nyagi halafu tumia kasondo mundende tuone sasa kama hujamkoa lazima ajute ila hatokusahau
 
Kwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka

nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
kagongee tigo.
 
Mbona siku hizi vijana wanakuwa wajinga hivi??, Sasa hapo unamkomesha nani?, Mwisho wa siku ufe bure!, Anayetumia nguvu nyingi si ni wewe??, Pesa umetoa wewe, kuzungushwa unezungushwa wewe, na dawa unywe wewe,, Pumbaf kabisa!!
 
Mbona siku hizi vijana wanakuwa wajinga hivi??, Sasa hapo unamkomesha nani?, Mwisho wa siku ufe bure!, Anayetumia nguvu nyingi si ni wewe??, Pesa umetoa wewe, kuzungushwa unezungushwa wewe, na dawa unywe wewe,, Pumbaf kabisa!!
[emoji23][emoji23][emoji23]hapo sasa
 
Mbona siku hizi vijana wanakuwa wajinga hivi??, Sasa hapo unamkomesha nani?, Mwisho wa siku ufe bure!, Anayetumia nguvu nyingi si ni wewe??, Pesa umetoa wewe, kuzungushwa unezungushwa wewe, na dawa unywe wewe,, Pumbaf kabisa!!
Siyo vijana wa sikuizi haya mambo mbona yapo toka enzi na waliogundua hivi vitu ni babu wa mababu zetu....nataka niikomoe pussy itokee inside out kma mguu wa ngamia
 
Back
Top Bottom