Sauti ya Mamlaka
JF-Expert Member
- Aug 5, 2017
- 1,772
- 2,599
Hii ni yenyeweVumbi la kongo
Hii ni yenyeweVumbi la kongo
Unatafuta maradhi.chovya kiasi chako sepa.Hio haikomoleki.Nataka akauke niendelee kusugua hadi alie
Naunga mkono hojaPongezi kwa serikali ya awamu ya tano inayoongozwa na Rais Dk John Pombe Magufuli.
Vumbi la kongo
[emoji16] [emoji16] [emoji16]tafuta chloroquine..
huenda mmoja wenu ana dalili za malaria
Duu!!Piga vifuatavyo :
Vumbi la Congo
Viagra (50mg)
Nyagi
Mkuyati
Supu ya pweza
Alkasusu
Maji lita 5
Asali
Mdalasini
Dona
Ilani ya CCM
hiyo first eleven yako mchezaji muhimu zaidi ni ilani ya CCMPiga vifuatavyo :
Vumbi la Congo
Viagra (50mg)
Nyagi
Mkuyati
Supu ya pweza
Alkasusu
Maji lita 5
Asali
Mdalasini
Dona
Ilani ya CCM
Tubu na kuiamini injili.Kwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka
nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
Kagongee kitu ya Rubumbashi mzee baba!Kwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka
nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
Kwa wataalam wa haya mambo asee kuna lidem limenisumbua mda mrefu sana na limekula pesa nyingi aisee...sasa nilipoanza kufulia limeanza kuonesha dalili za kutaka kuruka...sasa namim ninataka
nilikomeshe nimeshaliomba gem limekubali ndo nipo najiuliza hapa niligongee nyagi,mkuyati au Viagra?? Mwenye ma'experience wadau anisaidie kipi bora na kipi kina nguvu zaidi maana mimi kati ya hizo nilishajaribu nyagi tu Zingine bado....ntashukuru
Dah, mpaka ilani ya chama changuPiga vifuatavyo :
Vumbi la Congo
Viagra (50mg)
Nyagi
Mkuyati
Supu ya pweza
Alkasusu
Maji lita 5
Asali
Mdalasini
Dona
Ilani ya CCM
Ili ipate ukimwi vzr?Nataka akauke niendelee kusugua hadi alie
Atuachie na hela ya kumnunulia jenezaPiga vifuatavyo :
Vumbi la Congo
Viagra (50mg)
Nyagi
Mkuyati
Supu ya pweza
Alkasusu
Maji lita 5
Asali
Mdalasini
Dona
Ilani ya CCM