Ushauri: Ni zawadi gani nimzawadie mwanangu?


Gibiba

Gibiba

Senior Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
111
Likes
27
Points
45
Age
38
Gibiba

Gibiba

Senior Member
Joined Jun 22, 2016
111 27 45
Ni mtt wa kiume wa darasa la pili anasoma medium school,hii ni mara yake ya 6 anashika nafasi ya kwanza tangu ameanza shule,na sijawahi hata mara moja kumtunuku zawadi tokana na kipato duni.

Leo nimeamua niwashirikishe wadau ili mnipe ushauri wa zawadi ndogo inayomfaa na ya gharama ndo kwa ajili ya kumtia moyo baada ya kuwa tena wa kwanza kwa mara nyingine.

Naombeni michango yenu wazazi wenzangu.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,651
Likes
119,459
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,651 119,459 280
Ni mtt wa kiume wa darasa la pili anasoma medium school,hii ni mara yake ya 6 anashika nafasi ya kwanza tangu ameanza shule,na sijawahi hata mara moja kumtunuku zawadi tokana na kipato duni.

Leo nimeamua niwashirikishe wadau ili mnipe ushauri wa zawadi ndogo inayomfaa na ya gharama ndo kwa ajili ya kumtia moyo baada ya kuwa tena wa kwanza kwa mara nyingine.

Naombeni michango yenu wazazi wenzangu.
Nenda naye mkatoe sadaka ya Shukrani kwa imani yenu achana na vitu vya ulimwengu upitao
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,355
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,355 280
Magic Mug

May it be a fake newspaper or a
mouse pad or a mobile case!!
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,586
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,586 280
Watoto huwa hawapendi vitu vikuubwa..Mtafutie hata shati,suruali,saa umpatie then umuambie akifanya vizuri zaidi utampa zawadi kubwa zaidi. Atajituma,hongera kwa kuwa na mtoto kichwa mana kuna wengine watoto vichwa ubuyu tu.
 
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Muulize angetaman kuwa na nini lakn mpe zawad ambayo ni nzur sana
 
Night Nyambaki

Night Nyambaki

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
8
Likes
1
Points
3
Age
31
Night Nyambaki

Night Nyambaki

Member
Joined Jun 23, 2016
8 1 3
Mpe kitu ambacho daima ataweka kwenye kumbukumbu zake kua alipewa na baba yake kwa kufanya vzur darasan
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Ni mtt wa kiume wa darasa la pili anasoma medium school,hii ni mara yake ya 6 anashika nafasi ya kwanza tangu ameanza shule,na sijawahi hata mara moja kumtunuku zawadi tokana na kipato duni.

Leo nimeamua niwashirikishe wadau ili mnipe ushauri wa zawadi ndogo inayomfaa na ya gharama ndo kwa ajili ya kumtia moyo baada ya kuwa tena wa kwanza kwa mara nyingine.

Naombeni michango yenu wazazi wenzangu.
KOMAA ZAWADI NI KUMJUA MUNGU ZAIDI NA SHULE TU.
 
Gibiba

Gibiba

Senior Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
111
Likes
27
Points
45
Age
38
Gibiba

Gibiba

Senior Member
Joined Jun 22, 2016
111 27 45
Watoto huwa hawapendi vitu vikuubwa..Mtafutie hata shati,suruali,saa umpatie then umuambie akifanya vizuri zaidi utampa zawadi kubwa zaidi. Atajituma,hongera kwa kuwa na mtoto kichwa mana kuna wengine watoto vichwa ubuyu tu.
Ahsante sana ndugu
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,343
Likes
5,570
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,343 5,570 280
Yaani sjawah kabisa kumzawadia japo anafanya vizur mitihani yake
Unadhani anahitaji zawadi kubwa? Lah.. mpe zawadi ilivyo ndani ya uwezo wako, tafuta muda kaa naye mkiwa peke yenu mwambie maneno ya kumtia moyo kuhusu kusoma.
Mpatie kitu anachokipenda lakini ambacho una uwezonacho.
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,008
Likes
2,346
Points
280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,008 2,346 280
Mnunulie Biblia na umfundishe kuishika njia iliyosahihi kwan hatoiacha hata atakapokuwa mzee
 
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
1,270
Likes
901
Points
280
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
1,270 901 280
jitahidi mpe zawadi ya kumtia moyo aendelee kufanya vizuri zaidi pia mfundishe maandiko matakatifu ya mwenyenzi mungu
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Zawadi pekee ni kumzuia asiwe mfuasi wa chadema ,atabadilishwa gia angani na kuzungushwa mikono
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
848
Likes
662
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
848 662 180
Mpe zana zakutosha baba mzuri nadhani umenielewa
 
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
1,938
Likes
1,300
Points
280
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
1,938 1,300 280
Mbebe, mkono mmoja umshikilie asianguke, mkono mwingine msugue sugue nao kichwani na mgongoni, mwangalie usoni kisha umwambie unampenda na anakufanya ujisikie fahari anapofanya vizuri darasani, kisha mpe hata penseli tu, kama huna mbusu umshushe. Ukimzoesha zawadi za vitu tena kwa kumuuliza anachopenda utaweza kumnunulia kila muhula? Kwanza zawadi zawadi hizo zitamfanya aoanishe kufanya vizuri na kupewa vitu. Ukifululiza mara 2 hujampa morali inashuka. Zawadi kubwa ni kumuonyesha unamkubali na akichemsha unamtia moyo.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,095
Likes
5,318
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,095 5,318 280
Angalia kitu anachopendelea
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248