Ushauri: Nakinai kufanya mapenzi

Ushauri: Nakinai kufanya mapenzi

Ninakubaliana na hao wanaosema unafanya mno kwa pupa. Kuwa na mda mzuri naye anapokuja na ni vizuri mkashauriana kutoka hapo nyumbani na kubadilisha makao kama kwenda hotelini kama uwezekano upo. Pia ni vizuri kujikumbushaupendo wa kwanza mlipokutana mlikuwa mnafanyaje hayo mambo. Wakati wa sex fanyeni kwa kubadilisha mikao mbalimbali. Mkifanya mara ya kwanza, ongeeni, tanianeni na kumwabia baba nimekumiss sana. Endelea kupata ushauri wa wengine.
 
Je una uhakika unampenda? Na tatizo hili lilikuepo toka mnaanza au limekuja baadae? Yeye anajua hali yako? Na ulishawahi kumtafuta mwanasaikolojia?
 
tuanzie hapa, utamu huwa unapata au la??? je huwa unafika organism yaaan sio ile feki ila mpaka unakaamaaa unamuuma na meno unanena kwa lugha??? nijibu nitakuja baadae kukushauri
Hahahahahahahah orgasm= organism
 
Jinsi Ya Kutengeneza Viagra Ya Asili,...tengeneza juice ya Tikiti maji,karoti,limao/ndimu,strabery kunywa kadri huo mchanganyiko kadri utakavyoweza alafu leta majibu!Tahadhari ukinywa hiyo juice hakikisha jamaa yupo karibu la sivyo utamegwa na mpita njia. copy and paste sehemu
 
Cpigi punyeto na ata cjui wanafanyaje, hii hal imenianza not Long ago na mme Wang anajua kinachoniumiza anadai labda nina mchepuko ndo mana cjicikii kusex nae kitu ambacho cio kweli, cjawah kuwaza kuchepuka nampenda Sana my hubby jaman!!!!!
 
Ukiona hivyo, ujue ndoa yako inaelekea ukingoni kwa wewe kuivuruga kwa mikono yako mwenyewe.
Chukua hatua kabla haujakuja na uzi mwingine wa kuomba ushauri kwamba umeachwa na baba baby wako
 
Back
Top Bottom