Ushauri: Nakinai kufanya mapenzi

Ushauri: Nakinai kufanya mapenzi

Huyo hubby wako na yule mchepuko wako nani ana nafasi Kubwa moyoni mwako? Weka wazi kila kitu ufaidike na ushauri nzuri.... Usifiche fiche na hayo madudu yako yanayokusababishia kukinai...
Logic
 
Mwaya jaribu ku relax mind yako,kula vyakula vya kuongeza ham ya mapenzi kama karanga, korosho na vyakula vy protin vyote kwa ujumla.
Pia fanya mazoezi kama kuogelea na mazoez mengine ya viungo,halafu jiweke sex muda wote hadi we mwenyeww ujikubali.
Kingine,mumeo akija mnaweza badilisha hata mazingira ya kufanyia sex, kama mmezoea chumban jaribun hata sebuleni(hakksha usalama lakin/watoto)
Au hata sehem nyingine tofaut kabisa na hapo kwako kama hotelin.
Cha mwisho kabisa kama unatumia kilevi mf wine, kunywa hata glass moja/mbili kabla ya tendo inasaidia kukupa ham ya penzi
From there uta enjoy penzi kwa raha zako
Upande wa mumeo pia anatakiwa awe ameshashtuka kua unakosa ham ya penzi kwahyo anatakiwa awe na mbinu nying za kukufanya ukubali tendo.
Mpe hi shem
 
Solution mbona ni rahisi sana bidada!? Badala ya kuwa mkali kama mbogo nawe toa ushirikiano wa kinachoendelea kama ni kusmoochie, kupapasana, kuchezeana nyeti etc mpaka kuingiza dushe kwa mwenzie, hapo utamu ukikolea mpaka machoni ndiyo utakuwa mwisho wako wa kuwa mkali pale mwenzio anapotaka kuendelea kujirusha na utamu.

Jamani habari zenu,

Naombeni ushauri about hii kitu,

Mwenzenu nimeolewa na nina mtoto mmoja, niko mbali na my hubby kutokana na kazi yake huwa anakuja after a month or even 2 months, shida ni kwamba huwa nakuwa na hamu sana ya kusex nae lakini akija tukishafanya just once nakinai kabisa and nakua totally bored, sometimes huwa nakuwa mkali every time he touches me, na sio kama hajui mapenzi he knows zaidi ya, but sijui nini tatizo na hapo mwanzo sikuwa hivyo.

Please guyz nishaurini.
 
Jaman cjawh kufikiria kuchepuka ever since nimeolewa na wala cna mchepuko even god knwz if u wish kuadvice do it lakn cio kujaj na kuconlude basng on ur thouts its not far
hahahahah hata mimi bibie naona it is not far
 
tuanzie hapa, utamu huwa unapata au la??? je huwa unafika organism yaaan sio ile feki ila mpaka unakaamaaa unamuuma na meno unanena kwa lugha??? nijibu nitakuja baadae kukushauri
 
First tym napofanya huwa na enjoy sana c unajua tunakua tumemisiana,,, baada ya hapo ck inayofata ni vita appetite inakua imekata Kabsaa huwa nafanya tu ili mrad mwenzang alidhke ciinjoy kabsaa
 
Sio tu kumridhisha mmeo pia humu ndani umeshindwa kuturidhisha kwa maelezo yanayoeleweka ili upate ushauri
 
tuanzie hapa, utamu huwa unapata au la??? je huwa unafika (organism) yaaan sio ile feki ila mpaka unakaamaaa unamuuma na meno unanena kwa lugha??? nijibu nitakuja baadae kukushauri
Samahani: orgasm
 
Sio tu kumridhisha mmeo pia humu ndani umeshindwa kuturidhisha kwa maelezo yanayoeleweka ili upate ushauri
hahaa... kajitahidi aisee.. mim kaniridhisha vizuri tuu ila wadau ndo hawamridhishi
 
Please usije ikinahi na hii thread! Tutahakikisha unaridhika
 
Wewe inawezekana unataka kufanya hutaki kufanywa.
 
na sio kama hajui mapenzi he knows zaidi ya

zaidi ya nani?!
There is someone else who is compared with the so called hubby" uandishi na maelezo yako ndiyo vimeamsha maswali kama haya,
Zaidi ya... Maana yake kuna wawili unawalinganisha.
 
Back
Top Bottom