Ushauri: Nahisi nina matatizo ya kupenda sana

Ushauri: Nahisi nina matatizo ya kupenda sana

hizo ni hisia za kawaida kwa mpenzi wako wa kwanza na tena ambae hamjaingia anga za juu, mkianza michezo tu , huo mhemko wako sio mapenzi , utaisha na unaweza hata kumuacha ukila na kushiba! wazo la kumuoa ni la msingi, fanya haraka umuoe usiharibu watoto wa wenzio! nakwambia kama hujui inavyouma kuharibu binti, zaa binti akue halafu njemba impe mimba na kuingia mitini! au dada yako mdogo form two apewe mimba na mtu asie na mwelekeo!

You said all....you deserve my hug
 
 
Last edited by a moderator:
hongera, ila omba mungu shilingi isigeuke make tiba yake sijui tu.
 
Back
Top Bottom