Ushauri: Mchumba wangu ni mlevi na sio mtafutaji

Ushauri: Mchumba wangu ni mlevi na sio mtafutaji

essiey

Member
Joined
Jul 29, 2016
Posts
57
Reaction score
46
Mimi mdada wa miaka 27, Mchumba wangu mlevi ila hataki kukubali kuwa yeye ni mlevi, hana bidii ya kutafuta hata nimapo mwambia kuwa nitamsuporti, anatafuta sababu nyingi mbona hajatimiza jambo au kwanini haliwezekani, nimemvumilia na nimempenda hata kuona anamapungufu kama haya, ila naogopa atakuwa mzigo kwangu baadae.

Nishaurini nifanyeje.
 
kama
Mimi mdada wa miaka 27, Mchumba Wang mlevi ila hataki kukubali kuwa yeye ni mlevi, hana bidii ya kutafuta hata nimapo mwambia kuwa nitamsuporti, anatafuta sababu nyingi mbona hajatimiza jambo au kwanini haliwezekani, nimemvumilia na nimempenda hata kuona anamapungufu kama haya, ila naogopa atakuwa mzigo kwangu baadae nishaurini nifanyeje

kama wewe hugongi maji ya dhahabu basi kwa kweli atakuwa mzigo....mbwage tuu au walilia ndoa?
 
kama


kama wewe hugongi maji ya dhahabu basi kwa kweli atakuwa mzigo....mbwage tuu au walilia ndoa?
Sililii ndoa ila nampenda kwa kweli lakini imefika levo ambayo naona mapenzi hata ya dhati hayatatui, ila ntachukua ushauri wako
 
Mimi mdada wa miaka 27, Mchumba Wang mlevi ila hataki kukubali kuwa yeye ni mlevi, hana bidii ya kutafuta hata nimapo mwambia kuwa nitamsuporti, anatafuta sababu nyingi mbona hajatimiza jambo au kwanini haliwezekani, nimemvumilia na nimempenda hata kuona anamapungufu kama haya, ila naogopa atakuwa mzigo kwangu baadae nishaurini nifanyeje

Hapo wa kuamua ni wewe as wewe ndio unae kaa nae na ni wewe utakae suffer kua na mzigo huo,kutokua na pesa ni one thing lakini kama hataki hata ushauri wa maisha to me he is not a man enough, umri unaenda asikufuje muweke chini mweleza your terms and conditions kama hawezo move on achana nae huyo hafai hata kua Baba wa mtoto wako
mwanamme hana malengo best friend wake pombe hakufai...
 
Mimi mdada wa miaka 27, Mchumba Wang mlevi ila hataki kukubali kuwa yeye ni mlevi, hana bidii ya kutafuta hata nimapo mwambia kuwa nitamsuporti, anatafuta sababu nyingi mbona hajatimiza jambo au kwanini haliwezekani, nimemvumilia na nimempenda hata kuona anamapungufu kama haya, ila naogopa atakuwa mzigo kwangu baadae nishaurini nifanyeje
Achana naye njoo kwangu pliz!sinywi pombe na nina bidii!
 
kila mtu ana mapungufu yake.mvumilie msaidie kutafuta njia nzuri ya kuacha.ulevi ni ugonjwa..inawezekana pia asingekua mnywaji angekua kicheche akakuletea magonjwa..uvumilivu ukiisha njoo kwangu.natumia novida tu
 
kila mtu ana mapungufu yake.mvumilie msaidie kutafuta njia nzuri ya kuacha.ulevi ni ugonjwa..inawezekana pia asingekua mnywaji angekua kicheche akakuletea magonjwa..uvumilivu ukiisha njoo kwangu.natumia novida tu
Nimemvumilia , ila sio ulevi tu, pia kutafuta kwake hataki kutafuta/ kujituma anasema changamoto za biashara nyingi Ila simuonei hata kidogo, nimeweka mtaji nimewambia atafute jambo LA kufaya tutasaidiana lakini sababu za kutofanya zimekuwa kibao
 
Nimemvumilia , ila sio ulevi tu, pia kutafuta kwake hataki kutafuta/ kujituma anasema changamoto za biashara nyingi Ila simuonei hata kidogo, nimeweka mtaji nimewambia atafute jambo LA kufaya tutasaidiana lakini sababu za kutofanya zimekuwa kibao
pole sana.anachezea bahati.atakuja kujuta
 
Kuna kitu sijakuelewa kuna mdau amekuuliza"unamzidi kipato?"umesema anakuzidi lakn sio sana,tena unasema hajidhughulishi ni mvivu,sasa kama mvivu kwann amekuzidi kipato,?au tatzo lako ni yeye kunywa pombe?na kama pombe hilo tatzo unaweza msaidia akaacha ulevi akawa mnywaji kama kweli unampenda
 
ndoa ni ya muhimu lakini pia angalia na type ya mtu. Sio ufurahie kuvaa shela kisha baada ya hapo uanze kujutia maisha yako yote. Kwa vile ww ndio unaishi nae na unamfaham vzr then waweza fanya maamuzi ya busara yatakayoufurahisha moyo wako.
 
Siku zote mwanmke akishaanza kupata kipato kuliko mwanaume au akishaanza kazi na mwanaume akiwa hajaajiriwa kuna matatizo fulan huanza kutokea.
 
Nimemvumilia , ila sio ulevi tu, pia kutafuta kwake hataki kutafuta/ kujituma anasema changamoto za biashara nyingi Ila simuonei hata kidogo, nimeweka mtaji nimewambia atafute jambo LA kufaya tutasaidiana lakini sababu za kutofanya zimekuwa kibao
Kaaaah kwel kwenye miti hakuna wajenzi wallah, Bahati iliyoje hii
 
ndoa ni ya muhimu lakini pia angalia na type ya mtu. Sio ufurahie kuvaa shela kisha baada ya hapo uanze kujutia maisha yako yote. Kwa vile ww ndio unaishi nae na unamfaham vzr then waweza fanya maamuzi ya busara yatakayoufurahisha moyo wako.
Ushaur mzuri sana, nakukubaligi sana Mshikaji wangu
 
Mimi mdada wa miaka 27, Mchumba wangu mlevi ila hataki kukubali kuwa yeye ni mlevi, hana bidii ya kutafuta hata nimapo mwambia kuwa nitamsuporti, anatafuta sababu nyingi mbona hajatimiza jambo au kwanini haliwezekani, nimemvumilia na nimempenda hata kuona anamapungufu kama haya, ila naogopa atakuwa mzigo kwangu baadae.

Nishaurini nifanyeje.
Mmmhh....wifi inakuwaje tena? Juzi ulimponda kaka ana elimu ndogo (la7) wakati ni f6 leaver, leo umekuja na ulevi.... kesho utaibuka ana kibamia.
Wallahi wifi ukoo hawatakuelewa!
 
Nimemvumilia , ila sio ulevi tu, pia kutafuta kwake hataki kutafuta/ kujituma anasema changamoto za biashara nyingi Ila simuonei hata kidogo, nimeweka mtaji nimewambia atafute jambo LA kufaya tutasaidiana lakini sababu za kutofanya zimekuwa kibao
Uwoga katika kuwekeza pesa kwenye biashara fulani sio kwamba hajitumi au ni mvivu...ni tahadhari ya kuzuia kupata hasara...biashara nyingi hufa kutokana na kukurupuka...yawezekana anafanya utafiti wa taratibu na wachinichini ili kubaini ni biashara gani yenye uhakika ya kufanya.

Suala la ulevi,jitahidi kuongea naye kwa upole,wewe ni mwanamke unayo nguvu kubwa ya kumbadilisha mwanaume wako,mjulishe ya kwamba anywe kwa kiasi,lkn tumia busara ktk kufanya hivyo..unaweza kupata mafanikio,

Zaidi ya hayo mashida mawili ana mashida mengine????

Zaidi sana muombee kwa Mungu.
 
Mimi mdada wa miaka 27, Mchumba wangu mlevi ila hataki kukubali kuwa yeye ni mlevi, hana bidii ya kutafuta hata nimapo mwambia kuwa nitamsuporti, anatafuta sababu nyingi mbona hajatimiza jambo au kwanini haliwezekani, nimemvumilia na nimempenda hata kuona anamapungufu kama haya, ila naogopa atakuwa mzigo kwangu baadae.

Nishaurini nifanyeje.
Sasa hzo hela za kulewea anapata wapi kama sio mtafutaji
 
Njoo kwangu
Mm sinywi wala sivuti
Ushauri wako wowote nitakuwa naukubali tu kama zuzu
 
Back
Top Bottom