Ushauri mchumba wangu anatembea na lecturer wake

Msichana kama huyo unamuandikia barua ya kibuti kwenye zile karatasi za kuchambia, sijui watu wa mjini huwa mnaziita toilet paper...
 
Kugombana si fani yangu....!mtu anaekwambia anakuona muda wote jf ujue nae yumo.Jf inaniongezea cku za kuishi,huwa nafurahi sana na vikwazo ni sehemu ya maisha.Vidole havilingan

ebu nipe tano umetoa point weye balaa...kumbe nae anashinda jf alafu anakushangaa weye lol...nimekupa round ya kwanza...mpambano unaendelea
 
Ha ha ha huyu mtoto mdogo mno namchapa na pesa ya matumizi chuoni asome bila stress ili kina mzabzab msimdanganye na chipsi kuku

hahha sie tutaweza wapi wahonga wakina nikiwe wanaotaka pelekwa kwa madiba ndio atoe papuchi ..sasa nikitaka 0713 sii itabidi nimpeleke mwezini...wacha tuenjoy na hawa wa chips yai la msingi tumekojoa
 
Chakula hiyo ya wakubwa hiyo, achana naye kwani hakupendi anakuzingua huyo wewe piga shure
 
Aahhh wapi haijawahi tokea trace movement zangu humu uone ka nakesha ka huyo mtoto wa chuo
ebu nipe tano umetoa point weye balaa...kumbe nae anashinda jf alafu anakushangaa weye lol...nimekupa round ya kwanza...mpambano unaendelea
 
Aahhh wapi haijawahi tokea trace movement zangu humu uone ka nakesha ka huyo mtoto wa chuo

trace movement zako ili iwaje wewe....unvekuwa mzuri kweli ningefanya hivyo
 
Ha ha ha we si ushazoea wale wa buku2?cha muhimu dushe ipate vajay haijalish umeiokota wapi
hahha sie tutaweza wapi wahonga wakina nikiwe wanaotaka pelekwa kwa madiba ndio atoe papuchi ..sasa nikitaka 0713 sii itabidi nimpeleke mwezini...wacha tuenjoy na hawa wa chips yai la msingi tumekojoa
 
Ha ha ha we si ushazoea wale wa buku2?cha muhimu dushe ipate vajay haijalish umeiokota wapi

ah tabu za nini nyie mwataka mpelekwe elements mara serengeti sie tutaweza wapi....angalau uzuri mgekuwa nao uzuri wenyewe hamna
 
Simple nikitoka job huwa nazama jf so kila sred nigusayo mida hiyo nakuta ashapita kitambo tena nite kali iwe mchana monie yani she is everywhere all the time
hahha nikiwe anakutishia maimbazi ebu mwambie akujibu kwanza amejuaje kiwa wee wakesha jf kama sio kwamba nae anakesha
 
Simple nikitoka job huwa nazama jf so kila sred nigusayo mida hiyo nakuta ashapita kitambo tena nite kali iwe mchana monie yani she is everywhere all the time

hahha well wacha ajienjoy bwana ....ndii raha ya jf....alafu ebu msaidie jamaa bwana wacha kuleta bif kwenye thread ya mwenzio
 
Mie mzuri balaa na hela ninayo na wanaume ka wewe wananiogopa balaa wataanzaje kunitongoza ilhali wachovu tu?
hahha mie kweli hela ya kuhonga wazuri sina ila am sure wee sio mzuri
 
Mzab angalie nisijekualika kwangu ukaondoka ukijiona ka piriton yani utajiuliza if we ni mwanaume au wa kiume utaishia getini ohooo
 
Mie mzuri balaa na hela ninayo na wanaume ka wewe wananiogopa balaa wataanzaje kunitongoza ilhali wachovu tu?

hahha beautiful women wapo busy wanatogozwa watapata wapi muda wakuingia jf wabishane na mzabzab wewe
 
Mzab angalie nisijekualika kwangu ukaondoka ukijiona ka piriton yani utajiuliza if we ni mwanaume au wa kiume utaishia getini ohooo

nialike bwana nije ninuwe juice za liquifruit za sauz nikiwe lol
 
Nianziye na mwisho unapotafakaru umfanye nini? Tafadhali usimfanye chochote kile.
Kwako mwenyewe- kama ulivyoanza yaani ulikuja hapo chuoni mwenyewe na huyo umekutana naye tu hapo chuoni. Fanya kilichokuleta hapo chuoni kwanza; First things First.
Urembo unapita huo; maliza masomo yako; vizuri ujiandaye na maisha yako - hao warembo wapo wengi sana. Lakini sina uhakika kama unao muda mwingi wa kupoteza.
You determine your destiny; the rest will only facilitate if need be! Tafakari
 

Ushauri wa bure kabisa, kapime afya yako ukikuta uko poa piga shule uende zako mtaani ukatafute ajira ya kuajiriwa/kujiajiri maisha yasonge mbele.

Kama uko mwaka wa mwisho, kwa vyuo vingi hapa kwetu inaonesha umebakiza si zaidi ya mwezi mmoja kuanza na mitihani ya mwisho i.e UEs kama ni University student or End of Semester kama ni non- University student, mdogo wangu huyo sio wako tena, mshukuru Mungu amekuonesha mapema, kuna jambo baya anakuepusha nalo, acha ubishi, piga chini ondoka, ukamshukuru Mungu hata kwa hilo tu.

Mwisho hao viumbe haishi, wapo wengi wazuri, wastaarabu huwezi amini, rudi mtaani saka pesa utaamini mwenyewe haya ninayokuambia.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…