Ushauri kwa wanaotaka kusoma PCB au CBG

Sawasawa mzee wa Tazama Mbali Zaidi....kambi ya msikitini ilikuwa balaa...hivi badae si ilikumbwa na dhahama ya kubomolewa kutokana na mgogoro wa ardhi ama?

Hapana haikuwa ndani ya shule. .Bali msikiti wa tambaza ule uliukuwa karibu na muhimbili primary school. .

Tatizo vijana wa sasa wanaanza ngono wakiwa wadogo sana. .. ndio maana combination zinazohitaji utulivu hawawezi. ..
 
Reactions: Nzi
Nilichaguliwa Pugu miaka hiyo kusomea PCB, lakini kwa kuwa nilikariri PCB kufaulu lzm uisomee Mzumbe au Ilboru nikaamua kuachana na Pugu na kwenda kusomea EGM ktk private school. Ndoto za kuwa Daktari ziliyeyukia hapo na kufungua njia mpya kuelekea kwenye uchumi na takwimu. Mpaka sasa natamani Mola anijaalie kijana atakaeweza kuwa Daktari. By the way , Danny Na njiwa , Tuition centre zenye walimu wazuri Kama kina mwalimu muddy enzi zile hapa Dar inapatikana wapi?
 
Last edited by a moderator:
mi kiukweli niliikatia tamaa nikiwa form5 ila nilipofika 6 Mungu alisaidia japo sikutimiza lengo maana nilitamani kupata hata div II nikaangukia III japo nilikuwa nasoma mpaka mafua.

Shule nazo zinachangia kuvuruga malengo ya watu hasa hizi a level za kata, 2004 tulikuwa kama 12 tulichaguliwa special school wote tulitimiza ndoto zetu bt marafik zetu 14 waliochaguliwa shule za kawaida halafu ziko maporini huko wote waliofeli na akili walikuwa nazo. Unataka usome comb za science tafuta shule nzuri hata private
 
Na sasa ni geographer ama anthropologist? Nasema hivyo kutokana na kujiita 'David Harvey'.

Hahahahahaha Sasa hivi Ni Dr ila nimekuwa mfanyabishara huru napiga pesa zaidi ya hospital
 
Reactions: Nzi

Niliondoka tz 2006 .. kusoma udactari ughaibuni. .. nlirudi tz 2013 nkakaa muhimbili for a while miezi nane hivi .. nkaondoka tena. .. sina uhakika kuhusu tuitions ila enzi zile. .. mama shija chemistry. .. makumaku alikuwa makongo biology sanasana ile mitihani yake ya weekends ... physics tulikuwa tukikomaa tu wenyewe .. si unajua sisi wa PCB nå physics hatukuipa uzito vile ...
 
Last edited by a moderator:

kweli mkuu kuna shule nyingine ni shida tupu yani unakuta darasani wala hakuna challenge ya kukufanya uongeze juhudi matokeo yake ndio kefeli.
 

Muddy bado yupo. wote kina Mandia, Issue boy, Ngaiza, Unga. centre zilezile ;Shule ya msingi mwenge pale jirani utamkuta Muddy. wengine wapo mchikichini.
 
Last edited by a moderator:
Muddy bado yupo. wote kina Mandia, Issue boy, Ngaiza, Unga. centre zilezile ;Shule ya msingi mwenge pale jirani utamkuta Muddy. wengine wapo mchikichini.

Nasikia mchikichini yote inataka kubomolewa ndio maana wakina muddy na mbuga, ngaiza wote wamehama wako juu kbs uku boma nyuma ya sheli ya calmel
 

Umeshauri vizur sanaaaaaa..., najua watakaokuelewa, au watakaochukua hatua ni wachache, nimepita advance na degree pia, mi ni shuhuda wa haya, sikufel, lakini nilipotokelezea ni bora ningesoma hiyo diploma nikaanza maisha mapema
 
Nasikia mchikichini yote inataka kubomolewa ndio maana wakina muddy na mbuga, ngaiza wote wamehama wako juu kbs uku boma nyuma ya sheli ya calmel

nilikuwa sijui hilo maana ni zaidi ya mwaka sasa nipo nje ya dar es salaam
 
Umeshauri vizur sanaaaaaa..., najua watakaokuelewa, au watakaochukua hatua ni wachache, nimepita advance na degree pia, mi ni shuhuda wa haya, sikufel, lakini nilipotokelezea ni bora ningesoma hiyo diploma nikaanza maisha mapema

ofcoz ni bora kijulishana tu mapema maana wanafunzi wengi wanapochaguliwa comb kama PCM, PCB, au PGM huwa wanafirahi sana pengine ni kutokana tu na tittle ya comb mtu anajiona yeye ndio yeye hajui kuna kufeli.
 
Hapana haikuwa ndani ya shule. .Bali msikiti wa tambaza ule uliukuwa karibu na muhimbili primary school. .

Tatizo vijana wa sasa wanaanza ngono wakiwa wadogo sana. .. ndio maana combination zinazohitaji utulivu hawawezi. ..

Najua ilipokuwa hiyo kambi...karibu kulikuwa na makaburi, ambayo yalikuwa kwenye ardhi yenye mgogoro. Ndiyo maana nikaongelea juu ya kama kambi hiyo bado ipo au lah!!
 
Najua ilipokuwa hiyo kambi...karibu kulikuwa na makaburi, ambayo yalikuwa kwenye ardhi yenye mgogoro. Ndiyo maana nikaongelea juu ya kama kambi hiyo bado ipo au lah!!
hahaha tambaza kijijini au kijiji cha mama tambaza. .. unajua hadi wanafunzi wa muhimbili univeriisty walikuwa wanaishi pale kijijini? .... mwaka jana August kabla sijaondoka TZ niliacha hiyo kambi bado ipo.... ila kijiji kile hakijachangamka kama ilipokuwa zamani ...although bado wapowapo wanafunzi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…