Ushauri kwa Rais wangu JK. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Rais wangu JK.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Aug 25, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ilikuondoa uozo Serikalini uarakishe maandalizi ya katiba mpya na uitishe uchaguzi kabla ya 2015 na unaweza kugombea tena kwa kuwa TZ inazaliwa upya.Hii itakusaidia kujitenga na wanafiki katika CCM na mafisadi.WanaJF mnaonaje ushauri huu.Endeleeni kumshauri Rais wetu, nawasilisha.
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    utekelezajin wa ushauri huu utasaidia kuondokana na dhana ya kuvua gamba ambayo itaishia kung'oa mizizi kwa kuwa magamba ya CCM ni mengi.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kikwete hafai hata kuwa balozi wa nyumba kumi
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unashauri mbuyu hauwezi kukuelewa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ushauri Wangu Kwa Raisi...

    Usitegemee hali ilivo mbaya saizi Tanzania itakua nafuu yenyewe bila kufanyiwa utafiti wa kina na suluhisho za maana... Na wala usitegemee kua hao wanaosimamia sector zote ambazo ni nyeti na zimesababisha machafuko wanaweza leta matokeo yoyote yale ya kupelekea unafuu katika sector husika... Usitegemee kua wananchi ni wajinga mno na kua wanakubali yoote yanayowakilishwa na serkali yako... Na wala usitegemee kua wanachi watakuangalia kwa jicho zuri hali kila kunapo kucha unazidi tuboa... Yaani hata hili dogo tu la Jairo limekushinda?? Huo Uraisi unajiita Raisi kwa misingi gani walau sie wagumu kuelewa tuelewe?? Kwamba huna huruma na sie kwa maisha yetu kua magumu... bado utuumize na roho zetu pia?? Au unafikiri ni woote ambao tukiwa na matatizo tunachukua holiday ya kwenda ng'ambo?? Tafadhali Raisi wangu namomba tufikirie hata sie wa kawaida.... acha tu kufikiria hao ambao wanakutisha kuchukua maamuzi ya msingi....
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    unashauri mbuyu hauwezi kukuelewa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    (mbuvu au mbovu) Lipi bora kuendelea kuumbuliwa au kupisha wengine au kutengana na waliochafuka ili uheshimike.
     
  7. n

    neaty New Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello fellow Tz wenye uchungu na kodi zetu na nchi yetu.

    rais wangu inawezekana! inawazekana! ni rais mzuri tu, lakini kama mimi leo mingepewa nafasi ya kupeleka nchi yetu pazuri kuna watu kwenye serikali hawajijui wanafanya nini, kama CAG hajawahi kutoa report chafu kwa maswahiba wa rais, Hosea ndo kabsiiisa i tunamlipa msahara kusafisha wala rushwa wakubwa wanabaki waliokamwatwa wala rushwa ya laki moja or less.hivi Ngeleja na Luhanjo wanasubiri nini kwa kudharua mamlaka au mpaka summary dismissal?
     
Loading...