Ushauri kwa chama chetu ACT WAZALENDO


C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Ndugu viongozi Wa ACT WAZALENDO napenda kuwaomba mwende mtaa Wa magogoni(IKULU) muifuate ILANI YA UCHAGUZI mliyompa ndugu mtukufu rais siku anaapa,kwa sababu ya kukiuka maelewano baina ya chama na yeye kama rais. Leo mnaona anatengeua uteuzi Wa mkurugenzi kisa ni mwanachama Wa ACT ,. Hakuna haja ya kuendelea kumwachia ilan yetu ya uchaguzi.
Wanajamvi karibun kwa mjadala
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,387
Likes
28,269
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,387 28,269 280
"mimi sitakuwa raissss wa chama fulani au dini fulani, nitakuwa raisss wa wote"
mwisho wa kunukuu
Na nimeutoa mwili wangu kwa masiiiikiiiiniiiiii tuuuuuuu
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
uchaguzi umeisha tuchape kazi Sintambagua mtu yeyote kwa itikadi ya chama chake sisi sote ni watanzania. mwisho wa kumnukuu mkulu
Ndio maana huwa na wasiwasi na hizi dini zetu tulizoletewa. Kuzifuata ni ngumu mno.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,876
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,876 2,105 280
Acheni kutokwa mapovu, hiyo Ilani yenu ACT ingekuwa bora si mngechaguliwa na wananchi!!! Ilani inayotekelezwa ni moja tu, ni ya chama kilichopo madarakani.

Halafu huyo kada wenu kutenguliwa ni halali kwa kuwa si mwanaCCM na haijui Ilani ya CCM inayoenda kutekelezwa.

By the way mimi sioni baya lolote alilofanya Magufuli kumtengua huyo aliyeko upande wa Zito maana anataka watu waliopigana naye kuingia Magogoni. Sasa Zitto anataka apewe kada wake kwa kazi ipi aloifanya?
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Huwezi kufanya kazi na mtu asiyeijua ilani yako kwenye nafasi zote za kuteuliwa. hao waende wakatafute kazi za ku apply tu.

Labda Zitto anataka huyo kada wake aende akaibe siri ya mafanikio ya Mh. Raisi na chama chake cha CCM ili amletee yeye aweze kujipanga jinsi ya kuwavuruga.

Nimeamini upinzani umetendwa aisee, fanyeni kazi mjipange mwaka 2020, lakini si kwa mabadiliko haya tunayoletewa na Mh. Raisi ya maendeleo ya kweli na si yale ya kuzungusha mikono, otherwise msubiri kushika madaraka baada ya miaka 40 kama alivyosema mgombea uraisi wa ukawa mwaka jana wakati wa kampeni
 
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Acheni kutokwa mapovu, hiyo Ilani yenu ACT ingekuwa bora si mngechaguliwa na wananchi!!! Ilani inayotekelezwa ni moja tu, ni ya chama kilichopo madarakani.

Halafu huyo kada wenu kutenguliwa ni halali kwa kuwa si mwanaCCM na haijui Ilani ya CCM inayoenda kutekelezwa.

By the way mimi sioni baya lolote alilofanya Magufuli kumtengua huyo aliyeko upande wa Zito maana anataka watu waliopigana naye kuingia Magogoni. Sasa Zitto anataka apewe kada wake kwa kazi ipi aloifanya?
We unaamin ccm ilishinda kwa ilan yenu? mabomu yaliyorindima majimboni yaliashiria nn?
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,876
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,876 2,105 280
We unaamin ccm ilishinda kwa ilan yenu? mabomu yaliyorindima majimboni yaliashiria nn?
Mkuu haijalishi walishindishwa ama walishinda. Lakini ndio waliopo madarakani kwa maana hiyo ndio walioshinda.

By the way mimi sio CCM lakini hiyo ilani yao kwa sasa ni ilani yetu sote upende usipende. Kama haupendi hama nchi mkuu vinginevyo no way unaweza kuikwepa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923