Ushauri kuhusu mabati ya Alaf

Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,415
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,415 2,000
Naombeni kujua lipi chagua sahihi kwa mabati ya Alaf gage 30 kati ya migongo mipana na migongo midogo ipi nzuri kuezekea Nyumba ya kawaida?
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,234
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,234 2,000
Naombeni kujua lipi chagua sahihi kwa mabati ya Alaf gage 30 kati ya migongo mipana na migongo midogo ipi nzuri kuezekea Nyumba ya kawaida?
Why Gage 30? Gage standard kwenye nyumba ni 28 mkuu,
Migongo mipana inapendezesha sana nyumba, chukua charcoal grey
 
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
1,254
Points
2,000
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
1,254 2,000
Gage 28 ndio safi Mkuu, Mimi nilichukua Gage 30 wiki mbili zilizopita Pale kiwandani kwao kutokana Na pesa Yangu..!! Migongo mipana inapendeza zaidiii..!!
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,622
Points
2,000
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,622 2,000
Why Gage 30? Gage standard kwenye nyumba ni 28 mkuu,
Migongo mipana inapendezesha sana nyumba, chukua charcoal grey
Wabongo tunavyopenda kuigana hiyo Charcoal grey sasa hivi kila anaejenga rangi ya bati ni hii hii
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,698
Points
2,000
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,698 2,000
Wabongo tunavyopenda kuigana hiyo Charcoal grey sasa hivi kila anaejenga rangi ya bati ni hii hii
Mnaweza kutuwekea picha ya rangi na muundo tukapata kuelewa?
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
766
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
766 500
Gauge 28 ndio nzuri japo bei yake imechangamkaa.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,417
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,417 2,000
Why Gage 30? Gage standard kwenye nyumba ni 28 mkuu,
Migongo mipana inapendezesha sana nyumba, chukua charcoal grey
Charcol grey ndiyo rangi gani kwa kiswahili cha mtaani?
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,417
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,417 2,000
Chukua simba dumu migongo midogo hata g30 yanafaa sana. Hayapati kutu.
 
N

ngwanduu

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
283
Points
250
N

ngwanduu

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2018
283 250
Gage 28 ndio safi Mkuu, Mimi nilichukua Gage 30 wiki mbili zilizopita Pale kiwandani kwao kutokana Na pesa Yangu..!! Migongo mipana inapendeza zaidiii..!!
gage 30 wanauzaje bando na zinakaa ngapi
 
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
1,254
Points
2,000
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
1,254 2,000
Bando zinakua 16... Kwa Bei za kwa mawakala 461200/= ila ukienda kuchukulia kiwandani Kuna punguzo la asilimia 10%
gage 30 wanauzaje bando na zinakaa ngapi
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,991
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,991 2,000
Gage 28 ndio safi Mkuu, Mimi nilichukua Gage 30 wiki mbili zilizopita Pale kiwandani kwao kutokana Na pesa Yangu..!! Migongo mipana inapendeza zaidiii..!!
Vipi hiyo Gauge 30 si kidogo wenye kipato Cha kuunga si inatosha?
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top