Ushauri kati ya DOM na DAR

Ushauri kati ya DOM na DAR

Dar upatikanaji wa Hela ni rahisi na hata Vyakula vya Bei nafuu vipo ila Dodoma ni pazuri ukiwa na Kazi kwani upatikanaji wa Vyakula ni mkubwa zaidi.

Dar es Salaam ukiwa huna Hela hutokosa kwa Kula au Mtu wa hata Kukutoa na Buku ila kwa Dodoma utalala Njaa kwani Watu hawana Hela.

Dodoma ni Mkoa wa Kusainiwa tu Cheques ( Cheki ) za Hela ila Dar es Salaam huku ndiko ambapo zinatumika vizuri.

Mwisho ni kwamba 95% ya Wafanyakazi na Watu wote wenye Hela walioko Dodoma kila Ijumaa wanakuja kula Raha Dar es Salaam na Jumapili wanalianzisha kurejea Dodoma.

Ushauri wangu tafuta Fursa hapa Dar tu
Ahsante sanaaa [emoji120]
 
Back
Top Bottom