DOGofGOD
JF-Expert Member
- Feb 15, 2015
- 1,341
- 480
Ni binti mmoja wa mtaa wa pili karibia apa nnapokaa.Binti mwenyewe bado ni mbichi kabisa lakini kaolewa na mzee mvi zimeanza kumjaa kichwani.Huyu binti ni mama wa nyumbani lakini mumewe amemfungulia kiduka.Kwahiyo mda mwingi anakua yuko dukani anauza.Na mimi ndo mahali nnapopata mahitaj yangu ya kila siku kwsbb ndio duka la karibu
Lakni kila nikienda pale dukani uso wa huyu binti hauna furaha.Lakin kwa akili za kiutu uzima nikajua huyu binti mzee wake hamlizishi.Ukimuangalia machoni anaonesha kabisa anahitaji kijana mwenzie wa kumpetipeti.Mzee anampunja sana.
Kwahiyo nikaanza kumwaga sera zangu taratibu mpaka zikaeleweka.Lakini tatzo nafasi ya kutoka hana.Kwahiyo amenambia kama nataka mzigo nimbinjukie mchana wakat watoto wameenda shule na mzee akiwa yuko kazin.Huku kwetu kumetulia sana hakun shazi na uwezo wa kubinjuka upo ila moyo wangu bado unasita
Naombeni mnipe hujasiri au ushauri nimbinjukie au vp.Kwsbb anaonekana amechoka "singeli" na anahamu sana na "yamotoband".Nikimnyima ntakua sijamtendea haki.
Lakni kila nikienda pale dukani uso wa huyu binti hauna furaha.Lakin kwa akili za kiutu uzima nikajua huyu binti mzee wake hamlizishi.Ukimuangalia machoni anaonesha kabisa anahitaji kijana mwenzie wa kumpetipeti.Mzee anampunja sana.
Kwahiyo nikaanza kumwaga sera zangu taratibu mpaka zikaeleweka.Lakini tatzo nafasi ya kutoka hana.Kwahiyo amenambia kama nataka mzigo nimbinjukie mchana wakat watoto wameenda shule na mzee akiwa yuko kazin.Huku kwetu kumetulia sana hakun shazi na uwezo wa kubinjuka upo ila moyo wangu bado unasita
Naombeni mnipe hujasiri au ushauri nimbinjukie au vp.Kwsbb anaonekana amechoka "singeli" na anahamu sana na "yamotoband".Nikimnyima ntakua sijamtendea haki.