Ushauri Juu ya Hatima ya maisha yangu

Ndoa Ni wizi kuwa makini yaani unakarobisha mikosi katika Duke so tuache siasa wanawake sio Tz
 
Muoe tu awe mkeo baraka nazo huongezeka wakat mwingine muombe ataje mahari ambayo utaimudu kumlipia mambo yaishe
 
Mi naona nenda naye.
Kama wote mnajielewa hakuna ubaya wa kutafuta pamoja.
Tafuta mtaani kwako watu wanaojenga pamoja (mme na Mke) uongee nao, utaona vitu vinavyowezekana.
 
Wanaume mmekuw wazembe sana jambo dog km Hilo unatk Kuja kusumbua watu na ushaur ebu vty vngne muwe mnfny wenyew bhn
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…