Ushauri: Biashara ya kujenga na kuuza nyumba Tanzania!!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Wakuu naombeni ushauri juu ya biashara tajwa.Ninampango wa kuanzisha hii biashara siku za usoni inshaallah!!!!
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
Nilikuwa nina mpango wa kuanza iyo business since 2008 lakini sheria za nchi zilikuwa hazipo vizuri kama sasa,
unaweza kuifanya ila yakupasa utafute banker ambaye atatoa mkopo kwa customers wako na inategemea niche unayotarget wa hali ya chini ama ya juu.property developer
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Ni biashara nzuri lakini inategemea unawalenga watu wa kipato gani!
 
M

mama cha

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
116
Likes
0
Points
0
M

mama cha

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
116 0 0
Nina eneo naliuza bei cheee waweza kuanzia mradi wako hapo 0712769766
 
paramawe

paramawe

Senior Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
149
Likes
2
Points
35
paramawe

paramawe

Senior Member
Joined Apr 13, 2013
149 2 35
Jenga nyumba upangishe tu kaka mambo ya kuuza achana nayo maana sheria za nchi hii ni htr.
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Jenga nyumba upangishe tu kaka mambo ya kuuza achana nayo maana sheria za nchi hii ni htr.
Kivipi mkuu, hebu bainisha kidogo nna vibanda vyangu vitatu namalizia ili niviweke sokoni-sheria zipi hizo unazokusudia?
 
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
227
Likes
57
Points
45
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
227 57 45
Mkuu hiyo biashara ndiyo ya uhakika, na hasa kwenye miji mikubwa dar, arusha, mwz, mbeya na pia sehemu maalumu zenye mahitaji hayo migodi, mtwara gas kwa mikataba maalumu na makampuni husika kuwalenga wafanyakazi wao kununua n.k. natafuta watu wa kufanya research kutafuta ni wapi hasa demand ni kubwa na pia uwezo wa wateja na nyumba aina gani zinawafaa n.k.
 
lizyisaac

lizyisaac

Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
12
Likes
9
Points
5
lizyisaac

lizyisaac

Member
Joined Feb 24, 2016
12 9 5
nami nipo mbioni kuifanya.usiogope kaka.kila kitu kinahitaj utafit.so endelea kutafit vitu gani muhimu kukusaidia kuanza na kufanikiwa
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,903
Likes
781
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,903 781 280
PM Kiongozi tupeane mawazo yanayoendana na hiyo idea yako.
 
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
294
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 294 80
Sheria kwa sasa zimekaaje kama unataka kufanya hii biashara? Pia naomba kupata mrejesho kama ulifanikiwa kuanza hii biashara, has soko lake limekaaje ie upatikanaji wa maeneo na wateja
 

Forum statistics

Threads 1,274,995
Members 490,874
Posts 30,529,935