asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,041
Mmmmmh! Kama story yako vile Single mother.halafu kukuambia hawakuwa wamefunga ndoa , hiyo ni kuingizwa kingi!
Huyo jamaa atulie aache papara , ndoa ishamshinda sasa ana harakia nini kutaka kukimbilia kuoa? Mshauri aendelee kuwachapa nao, kuweka mwanamke ndani ni stress tupu.
Huyo jamaa atulie aache papara , ndoa ishamshinda sasa ana harakia nini kutaka kukimbilia kuoa? Mshauri aendelee kuwachapa nao, kuweka mwanamke ndani ni stress tupu.
Last edited by a moderator: