Ushauri: Anasema tuachane lakini tuwe marafiki, inawezekana kweli?

Ushauri: Anasema tuachane lakini tuwe marafiki, inawezekana kweli?

The Donchop

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Posts
294
Reaction score
381
Mimi ni msichana wa miaka 28. Nilikuwa na mahusiano ya kimapenzi na kijana mwenye umri sawa na wangu. Tulidumu kwa muda wa miezi nane.

Mwanzoni mwa mahusiano yetu, tulipendana sana. Baadae mwenzangu akaamua tu kunibadilikia na kusitisha mahusiano. Pamoja na kuachana huko, bado tuliendelea kuwa karibu, tulionana ingawa ugomvi wa mara kwa mara ulikuwepo.

Nilidhani alikuwa amepata msichana mwingine hivyo nikaamua kuthibitisha fikra zangu kwa kuchunguza nyendo zake kwa kutazama simu, barua pepe zake na hata mitandaoni (Nazijua password zake). Hakuna nilichoambulia mpaka sasa.

Yeye binafsi amekuja na pendekezo la kuachana lakini tuendelee kuwa karibu. Ukaribu tulionao hauna tofauti sana na kipindi tukiwa kwenye mahusiano.

Kutokuwa wapenzi ndio tofauti pekee iliyopo. Mimi binafsi nimeshangazwa na hali hii. Sijui kama inawezekana wapenzi wakabaki kuwa best friends, ndugu wana jamii forum, naombeni ushauri juu ya haya:

1). Huyu mwanaume bado ananipenda kweli?

2). Inawezekana kuwa marafiki baada ya kubreak up?

3). Itakuwa ni busara mimi kuendelea kuwa nae kama rafiki wa karibu?

Msaada tafadhali.
 
1.hakupendi
2.inawezekana
3.si busara

fuata yako ndugu usilazimishe mapenzi
miaka 28 unamacho huoni???
 
1. Hakupend
2. Hiyo inawezekana kama wote mmekutana na soul mates wenu
3. Busara!!??? Achana nae, hiv unajua kitu kutokuwa na thaman ndo huwa kinapuuziwa?
Jifunze kukubaliana na hali na ujikubali mwenyewe
 
1.??????
2.inawezekana
3.Busara/si busara inategemeana na sababu ya kuachana
 
kusom hujui hat pich huon huyo han lolote kwako shaurizo
 
My dear huyo Hana muda nawe atakupotezea wakat bure haiwezekani kabisa kutengeneza urafiki mkisha break up so busara hata kidogo fanya mambo yako yeye so mwanaume pekee chini ya jua there are so many out there ukumbuke if it meant for you utapata omba Sana Mungu miaka 28 jitahidi kusoma kwa akili zaidi
 
Unauhakika una umri tajwa? mbona mawazo yako bado yako under18, Hili la kuletwa hapa kweli?... Umebreakup, so why are you here?.. Waachie na wenzio~ unakuwa nyoka wa kwenye mdimu, ndimu huli na mtu hawezi kula kisa umekaba penati, toka hapo, marufuku kukaa nae,,,, ndimu hadi zinakauka,!!! mi ni me, sipendi kweli tabia hii, tumeachana unakujakuja kufanya nini? hakupendi ndo maana mmeachana
 
28 years wajiita msichana, mama usichana wako hauna kikomo?

Hahahaha mwache bikira wa watu. Mi nikiwa na umri huo nlishatoka kwenye uvulana na nlikuwa namiliki mtoto mtoto mmoja. Wifiyo katika umri huo nlishammilikisha watoto wawili...
 
We ni msichana au mbibi,yani miaka 28 unajiita msichana bila hata aibu?
 
Hakupendi na hataki uwe na MTU ndo maana anasema mbaki marafiki.
Kuendelea kujipendekeza ni kujidhalilisha kwake. Then kwa umri wako wewe ni mkubwa.

Nikweli utoto raha lakini wewe siyo mtoto. Nashindwa kukuita msichana au mwanamke kwa kuwa sijui kama tayari umezaa au bado.
 
Nijuavyo mimi Usichana huisha pale mwanamke anapozaa,
Hata km alizaa akiwa na miaka 15 hawezi kuitwa Msichana tena atakua kundi la Wanawake,
Na kama mpk miaka 35 bado hajazaa basi ataendelea kua msichana mpk aitwe mama.
 
Mimi niwe tofauti na wengine, kinachoonekana jamaa bado anakupenda na Hilo la kubreak Kisha Anakwambia muwe marafiki wa kawaida ni kutaka kuipima Imani yako na Upendo wako Juu Yake. Ingekuwa Anamaanisha kweli asingehitaji urafiki na Wewe. Cha kufanya Muonyeshe kutokubaliana na hilo alilokwambia ongeza upendo juu Yake then Utaona kama upendo hautarudi tena
 
Back
Top Bottom