Usanii Elimu ya juu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii Elimu ya juu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KakaJambazi, Mar 8, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Siku izi ukitaka kujiunga na elimu ya juu, vyeti vyako vinatakiwa vikakaguliwe mahakamani kama ni feki au original. Yaani unampelekea hakimu ambeye awekaa kwenye dawati, hana database wala komputa ya kuzugia mbele yake. Bora hata angekua na divice ya kutoa mionzi ya kuwulikia vyeti. Kupiga cmu kuulizia chuo au shule husika hapiki, matokeo yake naombwa buku teni ili agonge vimuhuri kwenye coppy za vyeti. Huu usanii na ulaji Tanzania utaisha lini?Hawa mahakimu wanautaalamu gan na walisomea wapi mambo ya ukaguzi wa vyeti?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nilidhani njia sahihi zaidi ni kwa vyuo vyenyewe kucheki na database ya baraza la mitihani!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,474
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    badala ya kusonga mbele tunarudi rivasi.
     
Loading...