kingfish JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 571 Reaction score 159 May 1, 2012 #1 Unasemaje hapo? Attachments LOCOMOTIVES.jpeg 91.3 KB · Views: 571
Chimunguru JF-Expert Member Joined May 3, 2009 Posts 10,679 Reaction score 4,381 May 1, 2012 #2 ...Kigomaaaaa hiyo mwisho wa reli hahahahaha
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 May 1, 2012 #3 Upo kwanini usiwepo, walipotengeneza waliyafikira hayo
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,520 Reaction score 6,517 May 1, 2012 #4 Usalama upo, treni haina steering, inafuata reli yake haiwezi kwenda reli isiyo yake hapo na ukizingatia ni ya mizigo, ikiwa ya abiria hapo noma itawapa kiwewe.
Usalama upo, treni haina steering, inafuata reli yake haiwezi kwenda reli isiyo yake hapo na ukizingatia ni ya mizigo, ikiwa ya abiria hapo noma itawapa kiwewe.
T TUMY JF-Expert Member Joined Apr 22, 2009 Posts 705 Reaction score 93 May 1, 2012 #5 Ni mipango hakuna kinachoshindikana...
SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 May 1, 2012 #6 Kwa nini usalama usiwepo wajamen! Kila lidude linapita kwenye reli yake ila abiria hawatakiwi kutoa vichwa vyao kutazama nje!
Kwa nini usalama usiwepo wajamen! Kila lidude linapita kwenye reli yake ila abiria hawatakiwi kutoa vichwa vyao kutazama nje!
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 May 1, 2012 #8 Kama ni kwa wenzetu huko usalama utakuwepo wa kutosha tu ila kama ni Africa especially Tz usalama utoweka kabisa
Kama ni kwa wenzetu huko usalama utakuwepo wa kutosha tu ila kama ni Africa especially Tz usalama utoweka kabisa
bowlibo JF-Expert Member Joined Dec 10, 2011 Posts 3,209 Reaction score 2,920 May 2, 2012 #9 From dar es salaam-tanzania to kigoma- tanganyika, (new nation)
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 May 2, 2012 #10 Shine said: Kama ni kwa wenzetu huko usalama utakuwepo wa kutosha tu ila kama ni Africa especially Tz usalama utoweka kabisa Click to expand... Umeniwahi mkuu nilikuwa na mawazo kama yako,maana kwetu kila kitu hakiwezekani..labda ufisadi tu ndio tumepiga hatua..
Shine said: Kama ni kwa wenzetu huko usalama utakuwepo wa kutosha tu ila kama ni Africa especially Tz usalama utoweka kabisa Click to expand... Umeniwahi mkuu nilikuwa na mawazo kama yako,maana kwetu kila kitu hakiwezekani..labda ufisadi tu ndio tumepiga hatua..
mayuni JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 404 Reaction score 32 May 2, 2012 #11 dah! iyo kali