Usajili ligi kuu vodacom

ndemesi

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
371
225
Simba imefanikiwa kumsajili kiungo Ally shomari kutoka mtibwa sugar kwa mkataba wa miaka miwili.Ally shomari ni miongoni mwa wachezaji mahiri mwenye uwezo wa kucheza zaidi ya namba nne uwanjani.Hongereni simba
 

jac salum

Senior Member
Mar 23, 2017
179
250
Simba imefanikiwa kumsajili kiungo Ally shomari kutoka mtibwa sugar kwa mkataba wa miaka miwili.Ally shomari ni miongoni mwa wachezaji mahiri mwenye uwezo wa kucheza zaidi ya namba nne uwanjani.Hongereni simba
Sawa mkuu.... Naaskia Ajibu kasepa
 

OSOKONI

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
10,979
2,000
Ajibu mmjo ni sawa na kina john bocco 7 na kina kichuya 4 iv mchezaj mwenye pure talent simba wanamuacha bila sababu za msingi wanamubakiza mavugo kweli hii ni akili au matope?
Ajib amefunga goli ngapi? Mavugo ngapi? Kichuya ngapi?
Argue kwa takwimu
 

ndemesi

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
371
225
Kiuchezaji Ajibu yupo vizuri japo alishaanza kushuka ndio mana ata omog aliliona hilo na kumuweka pembeni kwenye first eleven na mayanga nae kampiga chini ila lazima tukubali tu kua kwa kiasi flani tumepoteza
 

capacity charge

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
354
500
MAKINIKA inaingiaje embu jaribu kuficha ujinga wako hyo issue inaingiaje kwenye soccer
Nazidi kuamini kuwa wewe ni zero brain huelewi bado nini kilichonipelekea kukuambia kichwani mwako mmejaa MAKINIKIA na si ubongo. Nikusaidie tu nilikuambia vile baada ya wewe kumfananisha NEYMAR na AJIBU as kwa mtu timamu hawezi kuthubutu kulinganisha hawa watu.
 

Gamaha

JF-Expert Member
Jul 17, 2008
2,916
2,000
Ajibu mmjo ni sawa na kina john bocco 7 na kina kichuya 4 iv mchezaj mwenye pure talent simba wanamuacha bila sababu za msingi wanamubakiza mavugo kweli hii ni akili au matope?
hajitambui, ni kweli ni bora lakini uliona jinsi alivyokua anaanzia bench Simba pamoja na kipaji chake wala hakutusaidia. labda kwenu watani atajitambua na kukaza hapo atatutisha sana.
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
Nazidi kuamini kuwa wewe ni zero brain huelewi bado nini kilichonipelekea kukuambia kichwani mwako mmejaa MAKINIKIA na si ubongo. Nikusaidie tu nilikuambia vile baada ya wewe kumfananisha NEYMAR na AJIBU as kwa mtu timamu hawezi kuthubutu kulinganisha hawa watu.
mpka aongee Gwajima ndyo unakalili aisee
Pole too pathetic
Ajibu anavyocheza ni kma neymar
Usibishe bila fact
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
hajitambui, ni kweli ni bora lakini uliona jinsi alivyokua anaanzia bench Simba pamoja na kipaji chake wala hakutusaidia. labda kwenu watani atajitambua na kukaza hapo atatutisha sana.
Hajitambui kwa lip?
Amepigwa benchi faida gan mmeipata wakat yupo bench?
Njoo ujibu hayo maswali kwa hoja za msingi sio kukurupuka
 

Gamaha

JF-Expert Member
Jul 17, 2008
2,916
2,000
Hajitambui kwa lip?
Amepigwa benchi faida gan mmeipata wakat yupo bench?
Njoo ujibu hayo maswali kwa hoja za msingi sio kukurupuka
Nimegundua hata wewe hujitambui, Ajibu kwa kipaji chake unaona sawa kuanzia benchi pale Simba na unafikiri alikua anapigwa bench kwa makusudi au kwa sababu alikua anaonyesha kiwango duni.
 

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
May 16, 2011
3,702
2,000
Omog afukuzwe tu, kwanza mbinu zake mbovu ndizo zilizoinyima SIMBA SC ubingwa wa msimu ulioisha kwa kuchezesha wazito wasiojua kulinda wala kutafuta magoli.. Ibrahim Migomba Ajib kuondoka nalo ni tatizo na upumbavu wa kiwango cha juu kinachosababishwa na uongozi.

Ajib ni moja ya wachezaji bora kuwahi kuitumikia SIMBA SC na msimu ujao tutamkumbuka sana.

SIMBA SC NGUVU MOJA.
 

Kyawanjubu

JF-Expert Member
May 13, 2017
2,218
2,000
Ajibu mmjo ni sawa na kina john bocco 7 na kina kichuya 4 iv mchezaj mwenye pure talent simba wanamuacha bila sababu za msingi wanamubakiza mavugo kweli hii ni akili au matope?
Kweli ukipenda kipofu unamuona chongo ajibu kafunga goli ngap? Kwa msimu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom