USAFIRI

egentle

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
769
500
Habari wakuu,

Hivi hakuna vigari au usafiri wa usiku kama yale yanayo sambaza magazeti, kutoka Tanga hadi DAR??
 

Dindira

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,926
2,000
Kuna ungo stendi iko Magaoni unatua kwa mfugapaka Tandale nane usiku. Nauli yako tu
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
23,017
2,000
Njoo mpaka segera magari bona mengi tu ziko fuso za lushoto zinazoleta matunda dar.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom