Mavindozii
JF-Expert Member
- Oct 20, 2012
- 2,110
- 2,787
- Thread starter
- #41
Link mkuuUmeota nini leo mkuu? wewe unaskia makamanda wa Urusi hadi wanakamatwa bado una matumaini urusi ashinde vita
Link mkuuUmeota nini leo mkuu? wewe unaskia makamanda wa Urusi hadi wanakamatwa bado una matumaini urusi ashinde vita
Majimbo matatu yaliyojiunga Urusi ndiyo ushindi wenyewe.Maridhiano hayatagusa majimbo hayo aliyochukua Mrusi,zingatia hili.hii Vita itaisha kwa maridhiano , hapatakuwa na mshindi. marekani na NATO yake hatakuwa tayari kupoteza kuona Russia anashinda , pia Russia hayuko tayari kupoteza, yaani hapa kila mmoja anaouwezo wa kumfanya mwingine asishinde na ndio hapo hapatakuwa na mshindi kitakachofanyika ni maridhiano , na soon wataweka maridhiano tu.
Ukraine nzima inaenda kukombolewa dhidi ya utawala wa neo- Nazi regime.Nasema Russia wakishinda hii vita basi ujue ndio mwisho wa NATO , na USA , na atanogewa kuchukua maeneo mengine ya nchi jirani kama Poland ,Sweden , Finland na atazidi kujipanua zaidi, ndio maana USA na NATO wameamua kufa na kupona kwenye hii vita
Hivi kuna mtu alishawahi kufa baadae akapona?Nasema Russia wakishinda hii vita basi ujue ndio mwisho wa NATO , na USA , na atanogewa kuchukua maeneo mengine ya nchi jirani kama Poland ,Sweden , Finland na atazidi kujipanua zaidi, ndio maana USA na NATO wameamua kufa na kupona kwenye hii vita
Msafara wa Urusi ulikuwa unakwenda ktk Yale Majimbo anayomiliki muda huu na walipewa wanamgambo wajilinde.Kama alivyochukua Creamia akanogewa kama anakula bone marrow, kwa kipindi hichi cha kuivamia kyev , hakujua kama washirika walikuwa wanamlia chabo na ule msafara wake ,
Tukipewa misaada kama anavyopewa Ukraine, mbona mrusi tunamkalisha mapema tu.Huyo Mrusi ata sisi watz tunamtoa kimavi ...[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Sawa, kakojoe ulale sasaTukipewa misaada kama anavyopewa Ukraine, mbona mrusi tunamkalisha mapema tu.
Kwa iyo unaona Ukraine anakosea?.njia pekee ya kumaliza vita na Urusi ni kukubali kukaa nae mezani ila tofauti na hapo mtachoka wenyewe.yeye anunui silaha bali viwanda vipo kwake na si kimoja.Tukipewa misaada kama anavyopewa Ukraine, mbona mrusi tunamkalisha mapema tu.