Je kwa mtumishi wa silikali mwenye mkopo bank akiamua kuacha kazi, Je ulipaji wa mkopo utakuwa ni kila mwez kama alivyokuwa akikatwa mshaara kila mwezi, au inakuwaje?
Je kwa mtumishi wa silikali mwenye mkopo bank akiamua kuacha kazi, Je ulipaji wa mkopo utakuwa ni kila mwez kama alivyokuwa akikatwa mshaara kila mwezi, au inakuwaje?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.