abagabo
Senior Member
- Jun 4, 2014
- 155
- 168
Heshima kwenu wana jf.
Ndugu zangu nilifuta video zangu kutoka kwenye pc. Nimetumia minintool recovery, recuva, easus data recovery mwisho wa siku nimeambulia kupata baadhi ya clips za video hii. Bila msaada kutoka hapa jamvini tutakutana kwenye jukwaa la sharia nikiomba ushauri wa kesi itakayokuwa inanikabili. Naomba mnisaidie sana. Any urgent assistance will be appreciable.
Msaada tafadhali. Ni harusi ya mtu
Ndugu zangu nilifuta video zangu kutoka kwenye pc. Nimetumia minintool recovery, recuva, easus data recovery mwisho wa siku nimeambulia kupata baadhi ya clips za video hii. Bila msaada kutoka hapa jamvini tutakutana kwenye jukwaa la sharia nikiomba ushauri wa kesi itakayokuwa inanikabili. Naomba mnisaidie sana. Any urgent assistance will be appreciable.
Msaada tafadhali. Ni harusi ya mtu