Urais 2030: Dkt. Mwigulu ft Mbowe vs Makamba ft Zitto

Urais 2030: Dkt. Mwigulu ft Mbowe vs Makamba ft Zitto

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,639
Maandalizi ya Huu mtanange wa Urais 2030 siyo wa kitoto

Dr Mwigullu featuring Mbowe vs Makamba featuring Zitto

Huko Twitani mafaili yataanza kufunguliwa Jumatatu baada ya Kwaresma na Ramadan kukamilika

Inaweza kuwa kama Yanga vs Simba

Eid mubarak!
 
Ni kweli tunaishi kwenye nchi ambayo January na Mwigulu ndio top candidates wa urais?


Siku nikifa,naomba nizikwe na bendera. Hata kama nina dhambi nyingi sana, malaika wakiiona bendera watajua huyu mwamba huko alikotoka ni jehanamu tosha. Acha apumzike peponi!
 
Ni kweli tunaishi kwenye nchi ambayo January na Mwigulu ndio top candidates wa urais?


Siku nikifa,naomba nizikwe na bendera. Hata kama nina dhambi nyingi sana, malaika wakiiona bendera watajua huyu mwamba huko alikotoka ni jehanamu tosha. Acha apumzike peponi!

Kaka tumesikia huo wosia wako.🤣
 
Ni kweli tunaishi kwenye nchi ambayo January na Mwigulu ndio top candidates wa urais?


Siku nikifa,naomba nizikwe na bendera. Hata kama nina dhambi nyingi sana, malaika wakiiona bendera watajua huyu mwamba huko alikotoka ni jehanamu tosha. Acha apumzike peponi!
[emoji16][emoji16][emoji16]kwamba mwamba kapitia suluba za kutosha!

Watz kwenye geti la mbinguni tuandaliwe coupon za free pass
 
Minal faidhina baba mchungaji.....

CCM ina tiba ya hayo.....

Unaweza usimuone JM wala Mwigulu katika kinyang'anyiro in shaa Allah....

#CCMMilele
 
Ila mbowe atakua snitch sasa aiseee.. Kipindi kile analalama aliyewapiga bomu ni bwana lameck madelu halafu tena ije iwe hivi
 
Maandalizi ya Huu mtanange wa Urais 2030 siyo wa kitoto

Dr Mwigullu featuring Mbowe vs Dr Makamba featuring Zitto

Huko twitani mafaili yataanza kufunguliwa Jumatatu baada ya Kwaresma na Ramadan kukamilika

Inaweza kuwa kama Yanga vs Simba

Eid mubarak!
John siku hizi unaweka mashudu mengi sana,punguza kutumia cha Njombe kitakufyatua akili na utu uzima wako huo. Take care.
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Hapo hakuna mkatoliki wala aliyepita mikononi mwa wakatoliki,so hakuna yeyote anayeweza kuwa Rais.kwanza hao wakina makamba kufikia 2025 magod father wao wote watakua weshakufa na hakutakua na wakuwapigania
 
Hakuna atakayekua rais hapo. Lakini ni vema kuwaacha wapoteze muda wao, utu wao na pesa walizowaibia watanzania kwa ubatili
 
.........mkuu kuna ukweli kiasi gani katika haya, ungefafanua zaidi au ndo yaleyale ya muda utaongea, ramli chonganishi......
 
Back
Top Bottom