Urais 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais 2015

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nsaji Mpoki, Apr 2, 2012.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tumebakiwa na miaka 2 na nusu hivi tuingie kwenye uchaguzi mkuu wa 2015. Tunaziona hatari nyingi ambazo kama hatutaanza mjadala na uchambuzi wa kina mapema tunaweza kujikuta tunamchagua mtu kuwa Rais wakati hana uwezo kabisa. Taifa hili lina hitaji mtu makini, mwadililifu na mzalendo wa kweli. Tunawaomba sana moderators mruhusu mjadala huu uendelee bila kuingilia mawazo na uhuru wa mtu. Mie naanza kwa kusema ukiondoa dr. Slaa na prof. Lipumba naona prof. Makame Mbarawa anafaa kuwa Rais wa Tanzania
     
Loading...