Upotoshwaji wa Watu wanajiita Waganga

Upotoshwaji wa Watu wanajiita Waganga

Joined
Jan 24, 2018
Posts
7
Reaction score
2
Salaam,,wan JF,,kumeibuka mtindo kwa baadhi ya watu wanojitambulisha waganga wa Jadi kuwatumia Ujumbe (SMS) Watu mbalmbali kuwatisha kwamba wamewategezea dawa za bahati,,ambapo siyo kweli ni mbinu mpya ya utapeli,Natoa rai kwa Chama cha Waganga na Tiba Asilia nchini kufuatilia jambo hili..
 
Salaam,,wan JF,,kumeibuka mtindo kwa baadhi ya watu wanojitambulisha waganga wa Jadi kuwatumia Ujumbe (SMS) Watu mbalmbali kuwatisha kwamba wamewategezea dawa za bahati,,ambapo siyo kweli ni mbinu mpya ya utapeli,Natoa rai kwa Chama cha Waganga na Tiba Asilia nchini kufuatilia jambo hili..
Ni wazi kua wanaofanya hivyo sio Waganga bali matapeli, so pengine Chama cha Matapeli (kama kipo) ndio kitoe tamko
 
Ni sahihi ni matapeli kabisa,,narejea wanapata,wapi namba za watu,,naamini wanabashiri,,tu,,zaidi kama siyo muhanga usiruhusu mawasiliano ,,kwani watu wengi wametapiliwa kwa,mbinu hizi..mfano "kichupa cha dhahabu,,almasi au " ogota tugawane(bulungutu la noti) nk.Siyo kwamba tunadharau tiba Asilia,,Bali wale wanaojifanya Waganga bandia wamulikwe.
 
Hao ni matapeli kwani m ngaga hutagazwa na mteja akiemtibia na akapona au akafanikiwa hiimitandao tunajibuludishatuu usikubali mganga anajulikana popote na maelezoyake mtu akikupigia kamahumuelewi nenda ofsizamitandao kazime kilakitu haondio wanao alibukwzizawatu
 
Hao ni matapeli kwani m ngaga hutagazwa na mteja akiemtibia na akapona au akafanikiwa hiimitandao tunajibuludishatuu usikubali mganga anajulikana popote na maelezoyake mtu akikupigia kamahumuelewi nenda ofsizamitandao kazime kilakitu haondio wanao alibukwzizawatu
Ahsante,, ebu waangaliwe na Wale wanaojitangaza kwa kubandika matangazo kwenye nguzo za Umeme,,na majengo hususani maeneo ya mjini,,je katika kuongeza Mapato ya Serkali Halmashauri za Serkali za Mitaa Wana kumbuka kutoza kodi ya Matangazo kwa mujibu wa SHERIA zao(By Law)..!!!!
 
Back
Top Bottom