Mwenzangu charming umemuona king hantakii mema
Sasa ivi nachak futball man u amedhakandamizwa moja hapa na man city! Are you a football fan beibe?Hahaaaaa jaman king haya nambie wafanya nin now no lies
mh,nshaizoea mwenzio hta ctaman kuitoa. afu hko mafuriko![/QUOTE
Ila si ulisema ushachoka lala nayo? Kama waogopa mafuriko basi tubadili kiwanja, twende malaika.
Now you are talking! Pale ndo penyewe! Mi natangulia kabisa utanikuta huko.mh,hko mbali twende kabengwe gorofan!
Nahusika mpenzi tumekosa ubingwaSasa ivi nachak futball man u amedhakandamizwa moja hapa na man city! Are you a football fan beibe?
Mama ninamashaka na kingmh,hko mbali twende kabengwe gorofan!
Mashaka ya nini tena beibe? Mbona tulishakubaliana vizuri tu!Mama ninamashaka na king
Mmh! Mwenzangu iyo starter si itanifanya nisubiri sana?ila ucsahau life jacket,wawezakuta mto umejaa hapo mabatin wkt wa kurud. bt ntaanzia cala kupata starter!
Haya mafuriko na unavyotaka hama uwanja haahhha. Haya hebu andika kitu ambacho unahis kitakuwa so excited n sensitive kwa beibe n if ts gnaa b dat way kesho na meet nawe changamkia tendaMashaka ya nini tena beibe? Mbona tulishakubaliana vizuri tu!
Nahusika mpenzi tumekosa ubingwa
Na mie pia nahusika ! Hakika leo Man U wametutenda kitendo cha nje ya ndoa !
Hasira zangu ndo naanza kuzipunguza na naniliu....
Wayajua mahanjamu ya chuchu weyee?
Taaaratibu nala vyangu!
Nikishuka hasira zote tupa kureee!
Mmh ya utamu ya uchungu wa uliyochungushwa na Mancity ?mmmh judgement
jaman leo beibe natoa ofa ya kuchat na wana jf kuanzia sa tano coz kesho ni holiday so atakae kuwa tayari na kama umekubaliana na hili nijibu sasahivi n kwa wale wa mwanza akina charming gals na wengne mtu akinifurahsha kesho nakutana nae so guys power to u